กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน รับวาเลนไทน์ สำหรับคนอกหัก

ต่อเนื่องจากสกินที่แล้ว ตอนนี้อกหักอย่างแน่นอนแล้ว

แถมเพื่อนๆ ที่รู้จักกัน หลายคนก็ประสบพบเจอเหตุการณ์คล้ายๆ กัน

เลยกลายเป็นสกินนี้ขึ้นมา

คราวนี้ก็เรียบๆ ไม่มีลูกเล่นเหมือนเคยค่ะ

ขอโทษสำหรับคนที่ชอบลูกเล่นด้วยน้า

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 30-1-2009 20:18 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• pimpimploy

• yaifay

• alicenarak

• ▬Billyoyo▬

อ่า

ได้อารมณ์มากมายเลยคับ(แอบน่ากลัวนิดๆ)
ขอบคุณมากๆครับ
ชอบ โหดดีเนาะ
เหอะๆ
สวยดีนะคับ

สู้ๆๆ

ทำต่อไปน้า
ขอบคุนคับ
แต่ดูน่ากลัวไปนิด
ว้าว...........

สวยจางเร้ยคร้า
งืม ๆ ดูเหงาแบบโหด ๆ เนอะ
แต่กะสวยดีค่ะ

^ ^!
อ่นชื่อกระทู้แล้วหดหู่
พอเจอตัวอย่างแล้วสยองค่ะ
เท่ห์ดีอะ
สวยงามมากๆเลยนะครับเนี่ย
แต่...  อกไปทางน่ากลัวไปหน่อยน๊า
สวย แต่ดูน่าสยองยังไงไม่รู้
อืมๆๆๆ

ชอบอ่ะสวยมากมายยยยยย
1

จำนวน

• 555rainbow

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ไม่กล้าใช้อะ กลัวเค้ารู้ว่าอกหัก อิอิอิ ขอบคุณครับ
สวยจ้ะ...
แต่ว่าน่ากัวจัง
กลับไปยังรายบอร์ด