กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน :: พิ๊งค์ๆ (ต้อนรับวันวาเลนไทน์)ด้วยสีชมพูหวานแหวว

....

สวัสดีค่ะ

เนื่องในเทศกาลวาเลนไทน์ที่กำลังจะมาถึงนี้

กี้มีสกินหวานๆสำหรับคนที่มีความรักมาฝากกันค่ะ

มันออกจะเรียบๆไปหน่อยแต่กี้ว่าสีแรงใช้ได้เรย

^^

ยังไงก้อฝากด้วยละกานนะคะ

ช่วยคอมเม้น+พลังน้ำใจ หน่อยนะคะ

ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ

ไปดูตัวอย่างกันเรย

v

v

v

v

v

v

v

[ แก้ไขล่าสุด 555rainbow เมื่อ 4-2-2009 17:32 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• alicenarak

• JotaroMan

หวาน ๆ ๆสุด ๆ
ตัวอย่าง กับ ของจริงไม่เหมือนกันนะคะ

ของจริงไม่มีส่วน Foot นะคะ แก้ไขด้วยนะคะ

ขอบคุณคร๊า
หวานจัง...แต้งๆ
สวยจางเยย...

ขอบคุนนะคะ...
เรียบดีค่ะ pink จริงๆด้วย อิอิ
อื้ม!! น่ารักดีนะจ๊ะ หวานแหววดีออก พิงค์ สวยด้วย เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ สู้ๆๆจ้า ^^
เรียบดีค่ะ
สีหวานดีนะคะ

ชมพู๊ชมพูอ่า
หว๊าน หวาน
เรี๊ยบ เรียบ
=ชมพูแรงได้ใจมากๆเลยค่ะ=
สวยค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย 555rainbow เมื่อ 4/2/2009 03:18
ตัวอย่าง กับ ของจริงไม่เหมือนกันนะคะ

ของจริงไม่มีส่วน Foot นะคะ แก้ไขด้วยนะคะ

ขอบคุณคร๊า ...

ทราบแร้วค่ะจะแก้ให้เด๋วนี้เรย
สีชมพูหวานดีจังเยย ...
สวยดีค่ะ    ดูเรียบๆ  ไม่ลายตาด้วย ขอบคุณค่ะ
สวยคั๊ฟสวย
กลับไปยังรายบอร์ด