กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Retrospect {{~แนว ขาว-ดำ}}

ดีไม่ดีไงติชมด้วยนะครับ

ผลงานแรก ผิดพลาดอะไรขอโทดด้วยครับ

เฮดใหญ่

แถบสถิติ

เฮดย่อ

Foot

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 5-2-2009 11:32 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• terapatza

• JotaroMan

เฮดใหญ่ไม่เท่ห์เท่าเฮดย่อยอ่ะ 0.0
ทามไมมานแปลกๆ

อยุนะ
เท่จังกรี๊ด ๆ

ชอบมาก ๆ คร่ะ
แง่มๆ เท่ห์ เก๋ดีคะ

แต่ตัวหนังสือของเฮดใหญ่มันไม่เข้ากับบรรยากาศรอบข้างเลยอ่า

ดูคิคุ จัง (ตัวหนังสือนะ)

ครับ เดียว สกิน ต่อๆไปผมจะปรับปรุงครับ

ขอบคุงมากนะคับ

เฮดย่อเท่ดีคับ
ขอบคุณครับแต่ก็ขอบคุณครับ

ใครนำสกิน ผม ไปใช้ กรุณา ช่วยติ ชม หน่อยนะครับ

สกินต่อๆๆไป ผมจะได้ ปรับปรุงครับผม

ผมชอบน่ะครับ retro นี่

แต่ทำมาเหมือนเอารูปภาพมาแปะยังไงไม่รุ

ขอให้พยายามปรับปรุงหน่อยน่ะครับ !

ครับผม ผมจะเอาไปปรับปรุงครับ

ฟ้อนต์ยังไม่อีโมพอนะ!!

คราบผมจะปรับปรุง

ตัวอักษรมันไม่ค่อยเข้ากับสกินเท่าไหร่อ่ะ

แร้วทำออกมาอีกนะจร้า
โห๊ะ ๆ ๆเยี่ ย ม เลย

คร้าบ พี่ ๆ +
กลับไปยังรายบอร์ด