กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Super Colorful [[สกินโทนสีดำ+สดใส]]

สวัสดีอีกครั้งจ้า มาแล้วกับสกินโทนสดใส สมชื่อ

Colorful

รู้สึกสกินคราวนี้ลำบากมากมาย เป็นเพราะ Photoshop ใช้ไม่ได้กะทันหัน T[]T

แถมดันมาเป็นตอนจะทำตัวอย่าง เลยต้องนั่งทำกับ Paint (ลำบากมั่กๆ)

.

..ยังไงขอคำติชมให้สมความลำบากหน่อยนะคะ แหะๆ

สวยไม่สวยยังไงบอกมาได้ค่ะ จะได้เอาไปปรับปรุงกับสกินต่อๆไป

.
.

จุ๊บๆ

.

นี่ Head ค่ะ

.

ส่วนนี่เป็น Comment

.

Footer ปิดท้าย

.

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคนไม่นำสกินไปแจกต่อ

และไม่ copy สกินผู้อื่นมาแจกจ่าย

.

ห้ามแสปมอักษร ห้ามแสปมอีโม ห้ามโพสซ้ำ และห้ามนำไปแจกต่อ

.

.

ไม่อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ที่อื่น

นอกจาก Hi5thai.com

.

.

.

วิธีการดาวน์โหลดสกิน >> จิ้มๆ

วิธีการใส่สกิน >> คลิกๆ

.

.

สกิน Pink Converse [[โทนสีชมพูหวานแหวว]]

สกิน Lady Red Skin [[สกินสีแดง-ขาว]]

สกิน Gloomy Bear หมีโหด [[สีสดใส โทนร้อน]]

สกิน Wonder Girls [[ชมพู ลายจุด]]

สกิน เปื้อนเปอะเลอะไปหมด [[สกินโทนสีดำแดง]]

สกิน ขนมเค้กในฝัน [[สีโอรส หวาน น่ากิน]]

.

.

โย่ว~ บะบาย

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 15-5-2009 22:05 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
10

จำนวน

• Aree-Yong

• iamthekcin

• oOMelodYOo

• i-right

• K!B!W::V!P

• 510510699

โห .. สวยมากเลยอ่ะ

ใจน้าคับ
Wow !!

I love it

It beautiful *-*
สวยคร้า...เก่งจางเยย

ขอบคุนนร้าคร้า...
*0*it beautiful very much !!! ~
ขอบคุณมาก ๆ นะคร๊าบ ...........

i30 i30
2

จำนวน

• ตังค์จ้า

• EinniF

สวยมากๆเลยค่ะ
ว้าว

เท่จังๆๆๆ

เอาไปให้ ผอ.

ที่โรงเรียนดี ก่า

55+
ขอบคุนครับ อาร์ทมากมาย สวยมากๆ
สวยแบบเก๋ไก๋ดีค่ะ
อิอิ
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• EinniF

อุดหนุนค่ะอุดหนุน ^^

สกิลสวย ๆ ทั้งนั้นเลย
โหวววว

ชอบค่ะ

สวยมากๆๆๆ >_<

ขอบคุณนะคะ

ซื้อเร้ย!!!!! Go!!!!

1

จำนวน

• JuMungJo

ชอบมากเลยอ่ะ
อื้ม!!!! สกินนี้มีสีสันมากๆเลยค่ะ ^^ สวยมากๆเลยอินเทรนด์กับวัยรุ่นมากๆ
กลับไปยังรายบอร์ด