กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Pussy Cat [[ ชมพู Pink Beloved★ สำหรับคนรักแมวโดยเฉพาะ แก้เฮดแล้วจ้า ]]

ยินดีต้อนรับค่า

.

.

มาอีกสกินแล้ว หวังว่าคงชอบกันนะ ^^

.
สำหรับคนรักแมวเลย สกินนี้ (ส่วนตัวแล้วชอบแมวมากฮ่ะ โฮะๆ)

The Pussy Cat
สกินนี้แมวขยับได้ด้วยนะคะ ดิ๊กๆ น่ารักมาก

ชมตัวอย่างเลยแล้วกัน อยากนำเสนออ่ะ ><

.

.

.

บนนี้เป็นส่วน Head

ต่อมาคือ Comment

.

.

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคนไม่นำสกินไปแจกต่อ

และไม่ copy สกินผู้อื่นมาแจกจ่าย

.

ห้ามแสปมอักษร ห้ามแสปมอีโม ห้ามโพสซ้ำ และห้ามนำไปแจกต่อ

.

.

ไม่อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ที่อื่น

นอกจาก Hi5thai.com

.

.
.

วิธีการดาวน์โหลดสกิน >> จิ้มๆ

วิธีการใส่สกิน >> คลิกๆ

.

.

สกิน Pink Converse [[โทนสีชมพูหวานแหวว]]

สกิน Lady Red Skin [[สกินสีแดง-ขาว]]

สกิน Gloomy Bear หมีโหด [[สีสดใส โทนร้อน]]

สกิน Wonder Girls [[ชมพู ลายจุด]]

สกิน เปื้อนเปอะเลอะไปหมด [[สกินโทนสีดำแดง]]

สกิน ขนมเค้กในฝัน [[สีโอรส หวาน น่ากิน]]

สกิน Super Colorful [[สกินโทนสีดำ+สดใส]]

.

แล้วเจอกันสกินหน้านะจ๊ะ

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 15-5-2009 22:00 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• nana_one-tong

• Aree-Yong

• alicenarak

• nanapokky

• windmillzaa

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักมากๆค่ะ...

ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณน่ะค่ะ
2

จำนวน

• ocin99

• EinniF

ชอบสกินสไตล์ของคุณมากๆเลยคร้า
น่ารักจางเยยคร้า...

ขอบคุนนร้าคร้า...
น่ารักไปหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
4

จำนวน

• ปลาตอง

• ตังค์จ้า

• EinniF

• shinichi_gig

กรี๊ส!แบบว่าชอบแมวมากเยยอ่า
น่ารักกว่า 2 ตัวที่บ้านอีกอ่า เง้อ~
ขอบคุณมากนะคะ น่ารักได้ใจเจงๆ
กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส !!!! ม่ายได้ชอบแมว แต่…เหนสกินนี้ช๊อบแมวทันที!!~  
3

จำนวน

ขอบคุณมาก ๆ นะคร๊าบ ...........

น่ารักจังเลยอ่ะ

ใจน้า
ว้าวน่ารักจัง

แต่ว่าเราเพิ่งซื้อ

สกิลไปเมื่อวาน

เอง โทดทีนะ
น่ารักมากๆค่ะ ขอโหลด อิอิ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักค่ะ

ชอบๆๆๆๆ
- -

หนาย ๆdddddddddd
2

จำนวน

• ocin99

• zazazo

กลับไปยังรายบอร์ด