กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Dragon เท่ๆครับ

สวัสดีครับ    นี้เป็นผลงานชิ้นที่ 2 ของผมครับ ผมทำ Skin นี้ขึ้นมาเอง ไม่ได้ copy มาจากที่ไหน  

Skin นี้เป็นแนวเท่ๆครับ ลายมังกร โหลดกันเยอะๆนะครับ

รูปตรง head ครับ

รูปตรงโปรไฟล์ครับ

รูปตรงเกี่ยวกับฉันและเพื่อนครับ

รูปตรงกล่องคอมเม้นครับ

รูปตรงคอมเม้นครับ

รูปตรง footer ครับ

และก็จะมีโค๊ดอื่นๆอีกนะครับ เช่น โค๊ดทำให้รูป blur เมื่อชี้ที่รูปจะกลับไปเป็นรูปปกติครับ โค๊ดชี้ลิ้งค์แล้วลิ้งค์จะมีตัวอักษรใหญ่ขึ้น
โค๊ดทำให้คอมเม้นอยู่ตรงกลางข้อความ โค๊ดทำให้คอมเม้นเรืองแสงเป็นสีน้ำเงิน โค๊ดเส้นคั่นคอมเม้น ที่เป็นรูปตัวโน๊ดดนตรีอ่ะครับ

[ แก้ไขล่าสุด 555rainbow เมื่อ 25-2-2009 18:15 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
มันยอดมากเลย ซาร่า
เท่ดีครับบ
สวยดี ลายนี้ไม่เคยเห็น
ไม่เลอะเทอะเลย

คลาสสิกเชียว

สวยดีนะ
อืมๆ เท่ดีอ่ะ

เก่งจางเลยอ่ะ
ชอบๆๆๆ อะ

ขอๆๆน้า
ขอบคุณมากๆนะค๊าฟ

งามมากมาย
อืม...คิดดูก่อน
สวย งาม มาก มาย
สวยมากครับ ขอบคุณครับบ
ชอบบ
ไม่ค่อยเหงลายแบบนี้เท่าไหร่

เจ๋งไปเลย รูปสวยงามมากเลยจร้า
โห เท่สุดๆๆครับสุดยอดเด๋วกลับมาเอาไปใช้นะ
ดู โหดๆๆ แต่ก็สวยดีนะคร๊ะ
อย่างแนว เราว่าชีวิตนี้คงทําสกินสวยๆไม่ได้แน่ๆ

ก็เราไม่เก่งอะ
กลับไปยังรายบอร์ด