กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Kame (Kamenashi Kazuya) สำหรับคนรักคัตตุนค่ะ

สกินคาเมะจัง เป็นสกินแรกที่เริ่มหัดทำค่ะ ใครชอบก็โหลดไปเลยจ้า ผิดผลาดอะไรขออภัยด้วยนะคะ

ตอนนี้กำลังทำของจินค่ะ ใครชอบจินรอก่อนนะคะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 9-3-2009 14:10 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ว๊าววว สีส้มจี๊ดจ๊าดมากๆเลยค่ะ
จะรอดูของ จิน นะคะ
เราชอบ จิน อ่ะค่ะ 555+
จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆ
สวยมากเลย

แต่เราไม่รุ

จักคนนี้อะ
โวสวยมากเลยอะ สีแจ่มสะ อิอิ
สวยมากเยย แบบว่าสีมันจี๊ด อะ

ขอบคุนนร้าคร้า...
สวยอ๊ะ ชอบสีด้วย กิ๊ดเมะค่ะ
เมะน่าร๊ากกกกมากค่า
เราชอบเมะที่สุดเลย ฮ่าๆ
สีได้ใจมากๆ
อ่าเมะ
ช่ายๆรอจินๆ 555
แต่วันหลัง ทำมะพี
ไม่ก้อ อ้ากกกก ยูโตะหัยเราหน่อยเด 55555
สีส้มม สดใสดี
สวยจังค่ะ

อิอิ

น่าซื้อ
ขอบคุณมากๆครับ
เมื่อกี๊เจอจิน

ตอนนี้ขอสกินนี้ไปด้วยนะครับ
กีซซซซซซ

ชอบมากเลยค่า

เต่าน้อยที่ร้ากกกกกกกกก

เมะเข้ากะสีส้มดีนะ

ทำออกมาน่ารัก สดใส เข้ากะคาเมะมากเลย

ชอบค่ะ !!!!!!

ทำออกมาอีกเยอะๆเลยนะ

เป็นกำลังใจให้

เพราะเราก้สาวกคัตตุน  อิอิ
สีสวยมากคะมีผลงานมาอีกนะคะ
คั้ยอ่ะเหรอไม่รู้จัก
กี๊สสสส~~ >w <

ชอบคาเมะมากเลยค่า~

พักนี้มะค่อยมีใครทำสกินนักร้องญี่ปุ่นเลย

หายากจริงๆนะเนี่ย = = ต้องขอบคุณ

มากๆเลยนะคะที่ทำสกินนี้ขึ้นมา ขอบคุณค่า~ m_ _m

แต่ตอนนี้ก็อยากได้สกินของน้องยามาดะ เรียวสุเกะ

มากเลยค่ะ ถ้าทำให้จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลย T^T

แล้วจะรอดูผลงานต่อไปนะคะ สวยดีๆ~ ^^
เป็นอีกอันที่
ถูกใจสาวกKAT-TUNเลยนะครับเนี่ย
ฮ่าๆ
กลับไปยังรายบอร์ด