กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินอินุยาฉะเพื่อนเอามาให้ไม่รู้สวยอะป่าว

แจกคับแจก

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 9-3-2009 14:07 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
มันจะออเรลป่าวเนี่ย
ของแบบนี้มันต้องลองครับ แฮะ Thank เนาะ
มีอีกมั่ยอะคะ อยากได้ โทนสีชมพูอ่อน ๆ นะคะ แหะ ๆ
สวยไปอีกแบบนะครับ ขอบคุณมากครับ
สวยดีนะค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะที่ทำมาแจก^^
ภาพน้อยจังแต่ก็โอเคนะคะมีผลงานมาอีกนะคะ
น่าจะถ่ายรายละเอียดเกี่ยวกับภาพของสกินมาไว้ด้วยนะคะ

เพื่อเป็นการติดสินใจในการซื้อสกินค่ะ
แต่ก้อน่ารักดีนะงับ
กลับไปยังรายบอร์ด