กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Final Fantasy VII

พอดีว่าอันเก่า ตัวเองยังหาไม่เจอเลยนั่งทำเฮดย่อยให้ เหมือนของเดิมนั้นแหละ

มันเท่อะเลยไม่อยากเปลี่ยน

แต่เพิ่มเฮดย่อยให้อีกหน่อยนะครับ

เครดิตเยอะมาก เอาเป็นว่าทุกๆท่านที่กรุณา แล้วกันนะครับขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
มาอีกแล้ว

ร้อนแรงมั่กๆเลย

สวยดีคร้า
สีร้อนแรงมากเลย

แต่ถ้ารูปมันตรงกันก้อคงจางามมากกว่านี้นะ
หล่อเริ่ดด ชอบมากก
สวยมากกกกกกกกกครับ

สุดยอดอ่ะ

/**-**

ชอบมากเลย เรื่องนี้

.....
ยอดเลยค้าฟฟฟ

ถูกใจ สุดดดดๆๆๆๆๆๆๆ

สุดสุดไปเลยครับ
อย่ากให้มีแบบนี้
เรื่อยๆนะครับ
เท่มากๆคับผม
สุดยอดเลย
ขอโทดคับ

ม่าย ค่อย สวย เลย      
โอ้ว แจ่ม เหลือ ล้ำ i03
สวยงามเลยนะเนีย

.........
สวยจังเลยคราบ
ร้อนดีคับ ชอบๆ
ผมได้ลองใช้ code ดูแล้วนะครับแว่มีปัญหาที่ ตัวหนังสือตรงสถิตไม่ขึ้น +กับผมไม่ค่อยอยากได้หัวคำว่า welcome นะครับถ้าช่วยแก้ไขให้ได้จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับขอบคุณครับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด