กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Dark PrincesS [[สกินโทนสีดำ รูปภาพนี้ข้าพเจ้าวาดเอง ฮา~]]

สวัสดีอีกครั้ง อาจจะมีใครหลายคนรอคอยสกินใหม่ของฟิน

(คิดเข้าข้างตัวเองสุดๆ)

รูปภาพคงไม่มีใครเคยเห็นเพราะวาดเอง

โดยเอาคาแรกเตอร์มาจากพี่สาวคนหนึ่ง (ที่ไม่ใช่ในบอร์ดนี้ 55+)

.

ภาพนี้นั่นเอง...

.

เตรียมตัวพบกับ

Dark PrincesS

.

ได้ ณ บัดนี้แล้ว

.

.

.

ภูมิใจนำเสนอ

.

.

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคนไม่นำสกินไปแจกต่อ

และไม่ copy สกินผู้อื่นมาแจกจ่าย

.

ห้ามแสปมอักษร ห้ามแสปมอีโม ห้ามโพสซ้ำ และห้ามนำไปแจกต่อ

.

.

ไม่อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ที่อื่น

นอกจาก Hi5thai.com

.

วิธีการดาวน์โหลดสกิน >> จิ้มๆ

วิธีการใส่สกิน >> คลิกๆ

คุยไร้สาระกับ EinniF >> จิ้มๆ

.

.

สกิน Pink Converse [[โทนสีชมพูหวานแหวว]]

สกิน Lady Red Skin [[สกินสีแดง-ขาว]]

สกิน Gloomy Bear หมีโหด [[สีสดใส โทนร้อน]]

สกิน Wonder Girls [[ชมพู ลายจุด]]

สกิน เปื้อนเปอะเลอะไปหมด [[สกินโทนสีดำแดง]]

สกิน ขนมเค้กในฝัน [[สีโอรส หวาน น่ากิน]]

สกิน Super Colorful [[สกินโทนสีดำ+สดใส]]

สกิน Pussy Cat [[ชมพู Pink Beloved★ สำหรับคนรักแมวโดยเฉพาะ]]

สกิน Gothic [Lolita] Style [[สกินแนวโกธิคโทนสีดำ-ขาว]]

.

.

ฝากสกินด้วยนะคะ

มีปัญหาตรงไหน pm มาน๊า

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 15-5-2009 21:58 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• MAMAOIL

• ranknajang

• nanapokky

• K!B!W::V!P

• o^^oนู๋ฝน

วาดรูปได้สวยมากเลยอ่ะ

ขอบใจจร้า
1

จำนวน

• EinniF

ผู้หญิงสวยมากเยย
ว้าว วาดสวยจัง

เรียนศิลหรอคะ
วาดรูปได้สวยมาก ๆ คับ

สุดยอด
พี่ ฟิน ทำ ไม มาน ถึง สวย สด งด งาม แบบ นี้ ละ

สกิน ที่ พี่ฟิน ทำ ออก มา สวย ทุก อัน เลย ชอบๆ

ทำ ออก มา อีก นะ พี่ ฟิน ขอบ คุน นะ คัฟ พี่ ฟิน หนู จา ซื้อ ไป นะ อิอิ   
วาดรูปสวยจังเลยอ่ะ
วาดสวยมากเลยค่ะ  สกินก้อสวย ^^
วาดได้สวยมากๆเลยค่ะ

ชอบๆ

น่ารักดี
สวยเกินค่ะ ขอนำไปใช้นะคะ
วาดสวยจังจ้า

น่ารักดีจ้า เก่งๆ
สวยมากมายเยยคร่า  อิอิ  
ว้าววว กิ๊ฟเก๋ มากเลยค่ะ
สวย ทุก อัน เลย ชอบๆ
กลับไปยังรายบอร์ด