กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN MANCHESTER UNITED

>>สกินชิ้นนี้เป็นสกินชิ้นแรกเลยคับ เอาใจสาวกแมนยู
>>เพิ่งทำเสร็จ [อยากรวย]
>>สวยไม่สวยก็บอกด้วยนะครับ
>>จะเอาไปพัฒนาให้ดีขึ้นคับ

***มาดูตัวอย่างสกินกันเลย***

ส่วนของหัวข้อหลัก

ส่วนของข้อมูลโปรไฟล์

ส่วนของ five

ส่วนของ comment

ส่วนของ footer

~~วิธีการใส่สกิน >>> คลิกเลย!!
~~วิธีการโหลดสกิน >>> คลิกเลย!!

~~ช่วยกันอุดหนุนหน่อยนะคับ~~
~~ช่วยเม้น+พลังน้ำใจ+เซนนี่ด้วยน๊า~~
!!อย่าสแปมอักษร อย่าปั้มอีโม!!

[ แก้ไขล่าสุด รักสุด™ เมื่อ 13-3-2009 18:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• Y@GuZ44-555+

• proypray

• o^^oนู๋ฝน

อะ แห๊ มม ม!!

เอาจนได้นะเนี่ย.. แมนเชสเตอร์
กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสส....สวยมากเรยข๊ะ

น่ารักดี...ชอบๆ
1

จำนวน

ฮ่าาาา สวยดีครับ

แต่ไม่ใช่แฟนผี !!!

เลยใช้ไม่ได้ ~
ขอสูบไปใช้นะค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
1

จำนวน

ปีนี้จะได้กี่แชมป์น๊า
ยอด.......................................................เยี่ยม....................................................ดี........................................................มาก
1

จำนวน

• รักสุด™

สวยดี คับ  ทำมาอีกนะคับ
เท่มากมายอ่า

หุหุ

แต่ตอนนี้กำลังเศร้าอ่าค่ะะะะะะะะะะะะะะ
1

จำนวน

~ ~ ~ อย่าแสปมอักษร กับปั๊มอีโมนะคับ เดี๋ยวโดนหักพลังน้ำใจ อาจโดนแบน ~ ~ ~
แสปมอักษรคืออะไร แสปมอักษรคือการพิมพ์อักษรซ้ำกันหลายๆตัวคับ
เช่นสวยคับบบบ ประมานนี้

ส่วนปั๊มอีโม คือการที่เราใส่อีโม หรือตัวหัวหอม หลายๆตัวคับ เกิน 2 ตัว

~~~รับทราบนะคับ~~~
ทามา มาน ใช้ไม่ได้ หว่า
ต้นฉบับโพสโดย ยลรบิล เมื่อ 13-3-2009 15:20
ทามา มาน ใช้ไม่ได้ หว่า

ใช้ได้นะคับ
ผมลองโหลดไปใช้ดู ก็ใช้ได้คับ
ก้อๆๆๆ

สวยๆๆๆ

ดีๆๆๆๆ

นะๆๆๆ

เนี่ยๆๆๆๆ
1

จำนวน

• JotaroMan

สวยมากมายเลยค้าบบบบบบบ
1

จำนวน

• JotaroMan

ขอบคุณมากคับ สวยงามมากเลย หามานานแล้ว
กลับไปยังรายบอร์ด