กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN_P'เต้ย

ต้องขอโทดด้วยสำหรับสกินครั้งที่แล้วนะคะ >> http://www.hi5thai.com/thread-76399-1-1.html

ไม่รุเหมือนกัลว่าทัมมัยมันถึงใส่ในhi5มะดั้ยย

แต่สำหรับคนที่ซื้อไปแย้วอ่ะ มะต้องเปงห่วงนะคะ

ถ้าเอาไปใส่ในช่องความสนใจเฉพาะ มันจะติดค่ะ ^^ [ถือว่าแจกฟรี กระซิก กระซิก ]

มาถึงสกินของพี่เต้ยยมั่งดีก่า +555

อันดับแรกไปดูภาพกันเรยเจ้าคร่ะ ^^

**สำหรับโค้ดของสกินชุดนี้ จะขอแบ่งออกเป็น 2 ชุดนะคะ

เพราะว่าพอรวมกันแล้ว

เอามาใส่มันจะขาวโพลนไปหมดทั้งหน้าเลย

วิธิการใส่ค่ะ

ชุดแรก >>  ให้้ใส่ลงในวิธีปกติที่เพื่อนๆเคยทำ

ชุดสอง >>  ให้ใส่ลงในช่องความสนใจเฉพาะ เท่านั้นนะคะ!!

[ แก้ไขล่าสุด farlovemom เมื่อ 14-3-2009 03:20 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยน่ารักมากเลยอะ ชอบๆๆเต้ยอะ
สวยมากเลยอะเต้ยน่ารักสุดๆๆ
สวยดี...............................................................................น่ารักด้วย
1

จำนวน

สวยมากๆ

เลยๆๆ

นะๆๆ

เนี่ยๆๆๆ
1

จำนวน

เต้ยอ่า.....

น่ารักมากมาย

รักๆๆเต้ยนะ
น่ารักเจงๆเยยยอ่า