กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

save the earth

เป็นสกินอันแรก นะค้าบ    ตั้งใจทำมากกมายเลย
ไงก็..ติชมได้น้า

เนื่องจากว่าคอมเม้นส่วนใหญ่  เห็นว่าพื้นหลังไม่เข้ากัน  ตัวเล็กเลยลองเปลี่ยนพื้นหลังดู  แล้วก็เพิ่มโค้ดแถบสถิติ
ไม่รู้ว่าสวยยัง?   คอมเม้นมาเยอะๆนะ    ตัวเล็กจะได้ปรับเพิ่ม  ^ ^

ดูรูปตัวอย่างเลยเนอะ   
นี่เป็นส่วนเฮดคับ

อันนี้เฮดย่อย

แล้วอันนี้ก็ footer  จ้า

[ แก้ไขล่าสุด mootoy เมื่อ 16-3-2009 18:51 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• K!B!W::V!P

• alicenarak

• welcomenan

• JotaroMan

• 8ying8

งืมๆๆ

สวยดีค่ะ เสียอย่างเดียวแค่ตงพื้นหลังอ่าค่ะ ต้องให้เข้ากานมากกว่านี้นร๊า...

เก่งแล้วค่ะ
ู^^

เก่งแย้ววน้า สู้ๆต่อไปนะคะ
น่ารักสดใสดีจ้า ขอบคุณน๊า..
โห งามมั่กๆๆจ๊า สบายตาจังเลย save the earth จริงๆด้วย
น่ารักมั่กๆเลยอ่ะ

แต่..

ไม่น่าใช้พื้นหลังสีดำเลยเนอะ

ลดความสดใสลงไปเยอะง่ะ
thankz  ทู้กทุกคอมเม้นจ้า

เดี๋ยวสกินรอบหน้า  จะทำให้ดีกว่านี้น้า

อิอิ   ไปซุ่มฝึกฝีมือก่อนเน้อ  

จะได้มีสกินสวย ๆ ให้เพื่อน ๆ ใช้กันเยอะๆ
สวย น่ารักดี  สู้ ๆ ต่อไปนะ

ขอบคุณค่า

น่ารักมากมายคร่า
ขอบคุงมากจ้า
น่ารักม๊ากๆค่ะ ดูแล้วสดใสขอซื้อด้วยคนนะคะ
น่ารักคร่า

สบายตาดีแท้เลย
สวยแล้ว เสียอย่างเดียว

พื้นหลังกับสถิตไม่ให้
ต้นฉบับโพสโดย สิงหน้าบาก|V เมื่อ 16-3-2009 16:29
สวยแล้ว เสียอย่างเดียว

พื้นหลังกับสถิตไม่ให้

แก้ให้แล้วนะคะ    ^o^
น่ารักจังอะ
น่ารักดีคะมีผลงานมาให้ชมอีกนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด