กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Zombie เถื่อนๆครับ

สวัสดีครับ นี้เป็นผลงานชิ้นที่ 4 ของผมครับ ผมทำ Skin นี้ขึ้นมาเอง ไม่ได้ copy มาจากที่ไหน  

Skin นี้เป็นแนวเถื่อนๆครับ  โหลดกันเยอะๆนะครับ

รูปตรง head และ โปรไฟล์ ครับ

รูปตรงเกี่ยวกับฉันและเพื่อนครับ

รูปตรงกล่องคอมเม้นครับ

รูปตรงคอมเม้นครับ

รูปตรง footer ครับ

และช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ทำสกินอ่ะครับ เพราะไม่รู้จะทำสกินอะไร ช่วยมาเม้นๆๆบอกด้วยนะครับ ว่าอยากให้ทำสกินไร
ขอบคุณครับ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 14-3-2009 17:20 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
มันมืดไปหน่อยอะ
แต่ก็สวย
ทำมาอีกนะคับ
โหเท่ดีมันดูดุดันดีเนอะสุดยอด และมีแนวน่ากลัวนิดๆๆ
เท่ห์ดีอ่ะ

คนทำก็น่ารัก

ขอให้น้องชายหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
โหดดีคับ

ขอบพระคุณมามาย

ชอบมากจร้า

สวยดีอ่า  แต่ดำมืด   แนวดีคร้า
ใจมากๆๆๆเลยจ้า i26
โอ้โห

โหดเถื่อนสุดๆเรย

แต่แนวดีน้า
แหล่มจิง

ตัดมาจากหนัง

.....................

เท่ดีนะ
i30
เถื่อนและโหดเลยอะ
ขอบคุงค่ะ............................................
1

จำนวน

• EinniF

น่ากลัวดีอ่ะ
55555555
1

จำนวน

• EinniF

ก้อโอเคนะค๊าฟ

แต่แอบเกลียดตงรูปคนเม้นมานรูปเล็กอะ

โหดๆๆ

ชอบมาก

ห้าๆ
กลับไปยังรายบอร์ด