กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Need For Speed Undercover เท่สุดๆเลยครับ

สวัสดีครับ นี้เป็นผลงานชิ้นที่ 5 ของผมครับ ผมทำ Skin นี้ขึ้นมาเอง ไม่ได้ copy มาจากที่ไหน  

Skin นี้มาจากเกมส์ Need For Speed Undercover ครับ โหลดกันเยอะๆนะครับ

รูปตรง head และแถบสถิติครับ

รูปตรงโปรไฟล์ครับ

รูปตรงเกี่ยวกับฉันและเพื่อนครับ

รูปตรงกล่องคอมเม้นและปุ่มคอมเม้นครับ

รูปตรงคอมเม้นครับ

รูปตรง footer ครับ

และช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ทำสกินอ่ะครับ เพราะไม่รู้จะทำสกินอะไร ช่วยมาเม้นๆๆบอกด้วยนะครับ ว่าอยากให้ทำสกินไร
ขอบคุณครับ

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 17-3-2009 11:59 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีอ่ะ

สวยดีค่ะ แต่น่าจะเปลี่ยนสีตัวอักษรนิดนึง ให้เข้ม ๆ ชัด

พอรวมกับสกินแล้วมันมองแทบไม่เห็นตัวหนังสืออ่ะค่ะ
ก็โอเคนะคะสวยดีคะมีผลงานมาให้ชมอีกนะคะ
มานก้ดูดีอ่ะครับ แต่ยังไม่ดีที่สุดนะ เนื่องจากภาพ ตัดกันเกินไป

โปร่งใสไปนิดนึง ลองทำออกมาให้ว่านี้ครับ

สู้ๆ ดูอยู่ ^___^
ต้นฉบับโพสโดย littleนักIaJ เมื่อ 17-3-2009 17:09
มานก้ดูดีอ่ะครับ แต่ยังไม่ดีที่สุดนะ เนื่องจากภาพ ตัดกันเกินไป

โปร่งใสไปนิดนึง ลองทำออกมาให้ว่านี้ครับ ...

แล้วผมจะปรับปรุงครับ แล้วอีกอย่างแบบโปร่งๆมันสวยดีครับ แค่ต้องเปลี่ยนสีตัวอักษรเฉยๆครับ
เห็นด้วยกับ "loveneverdie" ค่ะ
ตัวหนังสือตรง link ต้องแจ่มๆ เช่น แดง ให้เข้ากับสีธีมของรถ สีเทาออกจะมองยากไปนิด
แต่โดยรวม ส   ว   ย   โ  ฮ  ก ค่ะ เป็งกำลังใจค่ะ
ทำได้แค่นี้ก้อเก่งแล้ว เท่ห์ไปอีกแบบนะ
เจ๋งๆไปเลย
เยี่ยมมากอยากได้แบบ พวก ไรเดอร์อ่ะคับ
ขอบคุณมากๆคับ
สวยดีอ่ะ

ขอบคุน

022

022 i21 i21  ต้องซื้อ  ต้องซื้อ ๆๆi21 i21
1

จำนวน

รูปสวยมากเลยอ่ะ

ใจจร้า
อืม

ดีมากมายครับ

สวยมากเลยน่ะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด