กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin : Chinese Drama Crazy Series - บ้าหนังจีน Vol.1 Main Theme

จะเรียกว่าเปิดตัวหรือเปิดโปงดี

ส่วนตัวแล้ว นู๋ชอบดูหนังจีนอะค่ะ

ด้วยความเก็บกดจึงได้ดำริ Skin Series นี้ออกมา

Vol.1 Main Theme นี้ จะเป็น Theme หลักของ Skin ชุด "บ้าหนังจีน" ค่ะ

อะไรๆ ก็จะเป็นจีนๆ ไปหมด ก็ถือว่าเป็นการเปิดตัว Skin Series นี้เลยก็แล้วกันนะคะ

็HEAD

Sub Head

FOOTER

ป.ล.ขอบคุณเครดิตภาพจาก www.tucoo.com ค่ะ สำหรับภาพวิวสวยๆ ให้ปู้ยี่ปู้ยำ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 17-3-2009 18:36 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

โห

สวยมากๆเลยค่ะ

ดูคลาสสิกดี

ชอบๆ
ก้อสวยดีครับ

ขอบคุณที่โพสมานะครับ

ว่างๆทำมาอีกเยอะๆเลย
มีอีก 2-3 ตัวนะคะ

จะค่อยๆ ทยอยตามมา

อิอิอิ

ก้อสวยดีนะคับ

แต่สีมันดูยังไงก้อไม่รู้อ่ะ

สวยงามมากค่ะ

ชอบภาพตรงเฮดจัง ดูอาร์ตๆดี

พยายามต่อไปนะคะ
ขอบคุณค่ะ ที่นิยมกัน

ต้นฉบับโพสโดย seven เมื่อ 17-3-2009 17:52
ก้อสวยดีนะคับ

แต่สีมันดูยังไงก้อไม่รู้อ่ะ

นึกว่าคิดเองอยู่คนเดียวซะอีก...

บังเอิญตอนทำมันมาโทนม่วง ไม่รู้จะทำไงดี เลยปล่อยเลยตามเลย จะได้เป็น Theme เดียวกัน

ปรากฎว่าออกมาแบบนี้แหละค่ะ มืดๆ ม่วงๆ อิอิ

แต่จะไม่โพสท์ก็ไม่ได้ เพราะเป็น Theme หลักของ Skin ชุด "บ้าหนังจีน" ซะด้วยเนี่ยสิ

สวยงามมากๆอ่า

คลาสสิกมากๆ
ขอบคุงมากน่ะคะ

ฮฺฮฺ

อิอิ
  สวยโฮ่กๆเลยค๊าฟ

สุโค่ย !
ขอบคุณคับ i30 i30 i30 i30
จีนได้ใจ คลาสสิกงดงาม
กลับไปยังรายบอร์ด