กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ALONE : lonely [[โทนดำอีกแล้ว - เรียบๆ เส้นประ]]

สวัสดีค่ะ พบเจอกันอีกแล้ว

ช่วงนี้อากาศร้อนนะคะ ใครที่ยังไม่ไปฉีดยาก็ไปซะนะ อิอิ

.

วันนี้นำเสนอ สกิน

ALONE : lonely

.

.

ไปดูตัวอย่างกันจ้า~

.

.

ส่วน Head ค่า

.

.

.

ชอบหรือไม่ชอบยังไง บอกได้นะคะ

ถ้าสวยหรือถูกใจ พลังน้ำใจซักนิดก็ดีค่า อิอิ

.

.

PS.

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคนไม่นำสกินไปแจกต่อ

และไม่ copy สกินผู้อื่นมาแจกจ่าย

.

ห้ามแสปมอักษร ห้ามแสปมอีโม ห้ามโพสซ้ำ และห้ามนำไปแจกต่อ

ใครพบเห็นสกินการ copy สกิน สามารถแจ้งทีมงานได้เลยนะคะ

.

.

ไม่อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ที่อื่น

นอกจาก Hi5thai.com

.

วิธีการดาวน์โหลดสกิน >> จิ้มๆ

วิธีการใส่สกิน >> คลิกๆ

คุยไร้สาระกับ EinniF >> จิ้มๆ

.

.

สกิน Pink Converse [[โทนสีชมพูหวานแหวว]]

สกิน Lady Red Skin [[สกินสีแดง-ขาว]]

สกิน Gloomy Bear หมีโหด [[สีสดใส โทนร้อน]]

สกิน Wonder Girls [[ชมพู ลายจุด]]

สกิน เปื้อนเปอะเลอะไปหมด [[สกินโทนสีดำแดง]]

สกิน ขนมเค้กในฝัน [[สีโอรส หวาน น่ากิน]]

สกิน Super Colorful [[สกินโทนสีดำ+สดใส]]

สกิน Pussy Cat [[ชมพู Pink Beloved★ สำหรับคนรักแมวโดยเฉพาะ]]

สกิน Gothic [Lolita] Style [[สกินแนวโกธิคโทนสีดำ-ขาว]]

สกิน Dark PrincesS [[สกินโทนสีดำ รูปภาพนี้ข้าพเจ้าวาดเอง ฮา~]]

สกิน Around The World [[โทนสีดำ - ชมรมเพื่อนต่างแดน]]

.

.

ฝากสกินด้วยนะคะ

มีปัญหาตรงไหน pm มาน๊า

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 15-5-2009 21:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

เป็นสกินที่เห็นแล้ว
.
รู้สึกอโลนจิงๆเลย
.
ค้องชอศึกษาหน่อยนะคะ
.
และทำสกินโดนๆแบบนี้อีกนะคะ
.
.
.
1

จำนวน

• EinniF

สวยมากคับ

แนวART ดี
เท่ดีแหะ

โหลดบ้างดีก่า
สวยมาก

ชอบ อะ
สวยมากเลยอ่ะ

ขอบใจจร้า
อืมแนวเรียบๆๆ

สวยดีอ่ะ

สวยดีค่ะ ๆ แบบ alone จริงๆ เรียบๆ แต่โดน!!
สวยโดนใจมาก ๆ เลยค่ะ

ชอบมาก
แหล่มๆ

ประทับใจจร้า
จ๊าบ
สวยดีจ้าา ขอบคุนนะคะ
สวย ๆ ๆ  ชอบมากมายๆ
สวยมาก ๆ

ขอละกานน้า

สวยแบบแปลกๆๆดีนะค่ะ
เก๋ดีค่ะ
สวยมากเลยอะชอบๆ

อยากได้สกิน Lumidoll .ใครก้อได้จัดให้หน่อย
กลับไปยังรายบอร์ด