กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Dream Of Doll Sweet Memory [[ โทนสีม่วงค่ะ ]]

มะวานเผลอลบ ไฟลโค้ดไปคะ เอาใส่ใหม่ละน้ะ ๆ
ตัวนี้เป็น
โทนสีม่วง ๆ
ออกแนว หวาน ๆ น้ะค้ะ

(โดยส่วนตัวชอบสีม่วงอะ)

ห๊า ๆ

ตัวอย่างสกินคะ ๆ

.............................................................................................................................................

มีข้อสงสัยอะไร หรืออยากคุยเป็นการส่วนตั๊ว..ส่วนตัวกับเค้ก คลิกเลยค่ะ

ผลงานที่ผ่านมาจ้า
ชอบอันไหนก็คลิกที่รูปเลยจ้าเข้าไปดูกันได้ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 16-4-2009 16:30 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

น่ารักจังเลย

ทำมาเยอะ ๆ นะคะ

สู้ สู้ คร้า
น่ารักมากเลยอ่ะ

ใจจร้า
สกินน่ารักมาก ๆ เลยคะ ทำมาให้เลือกเยอะ ๆ หน่อยนะคะ ขอบคุณคะ.......
กรี๊ด.! เยย น่ารักดั้ยอีกนร้าเนี่ย

ขอบคุนนร้าคร้า...
55555555555555555+สวยจัง
1

จำนวน

• baby_SUK

น่ารักทุกอันเลย
น่ารักจังเลยค่ะ ><

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
น่ารักม๊ากมากค่ะ สวยดีค่ะ สีม่วงโดนใจเจงๆ ขอบคุณนะคะ
ขอบคุณนะ  หาอยู่พอดีเลย+
น่ารักมากเลยค่ะ

อยากทามเปงมั่งอ่ะ
สวยมากๆเรยอ่า

คิดใจไม่ได้เรย

ขอซื้อละนะคะ
สวย และน่ารักมากกกกกกกกกกเลยค่ะ
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

ว้าวๆ งามอีกแล้ววเจ้า น่ารักมั่กๆเลยค่า เอาอีกแล้ว บาดใจจัง
สวยมากๆๆเลย

ขอบคุงก๊าบบ
กลับไปยังรายบอร์ด