กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ผู้หญิงเกาหลี [[ โทนสีเขียวใสๆ ]]

สกินนี้
ออกโทนสบาย ๆนะค้ะ

อิอิ
เขียวนุ่ม ๆ *

ตัวอย่าง ๆ

^^

.............................................................................................................................................

มีข้อสงสัยอะไร หรืออยากคุยเป็นการส่วนตั๊ว..ส่วนตัวกับเค้ก คลิกเลยค่ะ

ผลงานที่ผ่านมาจ้า
ชอบอันไหนก็คลิกที่รูปเลยจ้าเข้าไปดูกันได้ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 16-4-2009 16:31 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

สวยดีค่า

((':

ดูแล้วสบายตาดี > <
ดูแล้วสบายตาดีอะคะ

สุ้ สุ้ นะคะ ทามออก

มาอีกนะคร้า
หว้า...สวยอีกละ

ขอบคุนนร้าคร้า...
สดใสมากเลยอ่ะ

ใจจร้า
น่ า ร๊ า ก ที่ สู๊ ด   ด   ด
สีเขียว สวยมากเลยคะ
สวยอะ

ชอบจัง
ยอมรับเลยจริง...

คุณเป็นคนนึงที่ทำสกินได้สวยโดนใจสุดๆเลยค่ะ

ทั้งสีภาพดูแมทกันตลอด+ทุกครั้งเลย

นู๋เป็นคนนึงที่มาใช้บริการสกินสวยๆของคุณเสมอค่ะ....!!

สู้ๆ  เอาสวยๆอีกนะคะ...

ออกมาบ่อยๆเลย  ชอบๆค่ะ
1

จำนวน

• cakekiez

ต้นฉบับโพสโดย kungkink1234 เมื่อ 27-3-2009 16:25
ยอมรับเลยจริง...

คุณเป็นคนนึงที่ทำสกินได้สวยโดนใจสุดๆเลยค่ะ

ทั้งสีภาพดูแมทกันตลอด+ทุกครั้งเลย

นู๋เป็นค ...

ขอบคุณมากนะค้ะ
ถ้าอยากได้สกินรุปอะไรเป็นพิเศษ

มาบอกกันได้น้ะค้ะ
จุ๊ฟ ๆ *
แบบว่าสวยดีนะคะ ซื้อมาหลายอันแล้ว
คือว่าสีและสไตล์ถูกใจอ่า ไม่หญิงเกิน
บางอันก็ออกแนวเท่ เน้นตุ๊กตาบลายธ์
เป็นเอกลักษณ์ก็เท่ดี เป็นการ์ตูนเกาหลีก็น่ารัก
1

จำนวน

• cakekiez

แหะ ๆ
ตุ้กตา Dream of Doll ค่า
มะชั่ย Blythe น๊า

เค้กชอบทั้งสองอันแหล่ะ
เด่ววันหลังจะทำให้นะค้ะ น้อง Blythe อ่า

ตอนนิ้เค้กก้อชั้ยน้องบลายธ์อยุ่
ปายดูไฮไฟวเค้กจิ่

อิอิ*

น่ารัก สดใสมากๆเรยค่ะ ชอบมากค่ะ ขอบคุณนะคะ
สวยดีนะคะ สดใสดีนะ
## Skin ผู้หญิงเกาหลี โทนสีเขียวใสๆ

สวยมาก ๆ เลยนะคะ ขอเอาไปใช้หน่อยนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด