กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

VIP! สกิน ทะเล ทะเล [[ ครบรอบ ]]

สกินนี้ทำมาต้อนรับ ครบรอบ1ปี และต้อนรับหน้าร้อน

[ แก้ไขล่าสุด orasa2 เมื่อ 29-3-2009 17:46 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• vclarinet

• MAMAOIL

• lek_new

• backnanonova

• สิงหน้าบาก|V

• K!B!W::V!P

สวย ม๊ากก

ชอบ อ่ะ
สวยมากเลยค้าฟผม
สีปะการังมันตัดกันสีพื้นหลังเกินไปรึป่าวค่ะ

สีของภาพตรง head ย่อยน่าจะเป็นสีเนียนๆหรือคล้ายคลึงกับสีพื้นหลังนะ จะได้ไม่ดูรกตา

เเต่รูปภาพสวนน่ารักมากเลค่ะ

skin สีฟ้าหรือสีสบายๆ รูปภาพทะเล ภาพเเม่น้ำ น้ำตก ธรรมชาติ เครื่องดื่มเย็นๆเนี่ยเหมาะกับน่าร้อนที่สุด

ขอบคุณนะค่ะ จะรอผลงานหน้า เอาให้เหมาะกะหน้าร้อนอีกจะเริ่ดมากเลยค่ะ
เห็นแล้วอยากไปทะเลจังเลย
สวยมาก

เหมาะกับอากาศร้อน ๆๆๆ i30 i30
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

สวยมากเลยอ่ะ

อยากได้โค้ด ลบ สถิติ แบบพี่จ้อ บ้างจังเลยอ่ะ

โอ๊ะ  โอ....

อยากไปทะเลจัง

ต้องรีบไปซื้อหน้ากากกะชุดดำน้ำซ้าแร้น  หุหุ
สวยอ่ะ

แต่แพงจัง ซื้อมะไหว

แย่จัง
สวยมากเลยครับ
น่ารักมากๆ มากๆเรยค่ะ และก้อสวยด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ว้าววว... น่ารักสดใสมากเลย..
เห็นแล้ว อยากไปทะเล...
ดูแล้วอยากไปทะเลจัลเรยอ่า

อิอิ
สวยจัง รูปดูสดใสดี
สวยจังเลยคับ
กลับไปยังรายบอร์ด