กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน สาวเกาหลี [[ โทนสีชมพูอ่อน ๆ ]]

สกินนี้
ออกแนวหวาน ๆ

สีสันสบาย ๆนะค้ะ *

ตัวอย่างสกิน ๆ *

.............................................................................................................................................

มีข้อสงสัยอะไร หรืออยากคุยเป็นการส่วนตั๊ว..ส่วนตัวกับเค้ก คลิกเลยค่ะ

ผลงานที่ผ่านมาจ้า
ชอบอันไหนก็คลิกที่รูปเลยจ้าเข้าไปดูกันได้ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 16-4-2009 16:32 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• momomod

• EinniF

• shana

ที่1อ่ะ สวยมากเลยแต่แพงไปหรือป่าวจ้ะ
ต้นฉบับโพสโดย sweetnoy เมื่อ 30-3-2009 13:08
ที่1อ่ะ สวยมากเลยแต่แพงไปหรือป่าวจ้ะ

โทดทีค่ะ
ไม่รุ้มะกี๋เบลอ ๆ

ไปใส่ราคาผิด
แก้ไขแล้วนะค้ะ ๆๆ *
คนที่ซื้อไปแล้ว ๆ
เค้กทอนตังค์ให้นะค้ะ

เรียบร้อยแล้วนะค้ะ *

ไอทีอิงค์  30-3-2009 13:16 Zenny 70   ส่ง Credits  
PLOYLG 30-3-2009 13:15 Zenny 70   ส่ง Credits

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 30-3-2009 13:19 ]
น่ารักแบบเรียบ ๆ ดีค่ะ
ถ้าเพิ่มลูกเล่นกว่านี้

จะดึงดูดได้มากกว่านี้นะ

พยายามเข้า

สู้ๆ
สวยมากเลยอ่ะ

ใจจร้า
^^ สวยมากเลย หวานจัง ชอบ เอาไปเลยนะ
สกินน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักมาก ค่ะ หวานมาก  ๆๆ
สวย - น่ารักมากเลยยยยย

อิอิ
น่ารักนะคะ

ออกแนวหวาน ๆ อะ
น่ารักจังเลยอ่ะ

สีหว๊านหวาน
น่ารักมากเลย
ขอซื้อนะจ๊ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด