กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Hi5 Skin] Music Graffiti Vol.2 โทน เทา-ฟ้า

เด็กและสตรีมีครรภ์ผู้ไร้เน็ตไฮสปีดไม่ควรใช้
เพราะเด็กอาจเครียดจนพังคอม
หรือสตรีมีครรภ์อาจเครียดจนมีผลถึงลูกในท้อง ครับ

PS.

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคนไม่นำสกินไปแจกต่อ

และไม่ copy สกินผู้อื่นมาแจกจ่าย

.

ห้ามแสปมอักษร ห้ามแสปมอีโม ห้ามโพสซ้ำ และห้ามนำไปแจกต่อ

ใครพบเห็นการ copy สกิน สามารถแจ้งทีมงานได้เลยนะครับ

ตัวอย่างสกิน

ส่วนแรก Head

ส่วนที่สอง แทบสถิติ

ส่วนต่อไป เฮดย่อย

ส่วนสุดท้าย ฟุตเตอร์

[ แก้ไขล่าสุด JuMungJo เมื่อ 5-4-2009 00:07 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• MAMAOIL

• Fantasier

อู้ว มาใหม่อีกแย้ว เรา Thanks เรยนะ ขอเอาไปลองเลยละกัน

ก๊อต

เก่งมากเลยอ่ะ

สวยๆ

พยายามต่อไปนะ เปงกำลังใจให้
Thx จร้า ๆ

สวย ดี งิ
เจ๋ง

เท่ดีครับ

ขอบคุณนะครับ
คลาสสิค

ดีโน๊ะ

เปนกะลัง ห้ายค่ะ
อุ๊ยๆ ๆ

แต๊งมากๆ ๆเลยค๊าบ

สวยดีๆ ๆ
ว้าว สวยเท่ดีครับ พี่น้อง สุดยอด
สวยงามม *O*
ขอบคุณที่ขอบคุณนะ ^^
เท่มากมาย

ขอบคุณจ้า
สวยมาก  ขอบคุณมากนะครับ
ขอบใจหลายๆเด๋อ ที่ทำมาให้สวยๆ
สวยๆๆ
ดูแล้วสบายตามากเลยอะ
สวยมากเลยคับ

สุ้ๆ
อาร์ตดีอ่ะ

แนว แนว ^^