กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน The memories are beautiful [[โทนสีดำ]]

สกิน The memories are beautiful [[โทนสีดำ]]

Welcome

.

.

สวัสดีค่ะ สมาชิไฮไฟว์ไทย ทุกคน  !!

ช่วงนี้ พี่ทีมงาน แลดูคึกคักกันจัง ปล่อยสกินออกมา

ให้เพื่อนๆได้โหลดกันเยอะแยะมากมาย เลย ใครชอบ

หรือโดนใจสกินไหน  ก็โหลดไปใช้ให้หนำใจกันไปเลย หุหุ

และนี้ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง หึหึ ชื่อสกิน อย่าไปพูดถึงมันค่ะ

ไม่รู้จะตั้งว่าอะไรดี จึงได้ชื่อนี้มา เพราะดีเน๊าะ ( x ชอบ)

แนวสกิน จะว่าน่ารักก็ไม่ แลดูเศร้า และหม่นหมอง เสียมากกว่า    

The memories are beautiful never let you go  ~~

The memories are beautiful I don't wanna ever say good bye ~~

ใครชอบแนวนี้ก็โหลดไปใช้กันนะ

ชอบไม่ชอบก็คอมเม้น แสดงความคิดเห็นกันนะคะ

.

.

ตัวอย่างสกิน

ps.มีแสงออกมาจากลำกล้องด้วยนะ

.

หากสกินมีปัญหา ก็ ขอความกรุณาช่วย PM แจ้งด้วยนะคะ

หรือมีข้อสงสัย อยากถาม อยากปรึกษา ก็PMมาได้เช่นกัน

ขอบคุณมากมาก ค่ะ

.

วิธีการดาวโหลดสกิน  http://www.hi5thai.com/thread-17299-1-1.html

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com  http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

.

ห้ามสแปมอักษร ห้ามปั้มอีโม ห้ามโพสซ้ำ ห้ามนำไปแจกต่อ

ขอความร่วมมือ จากชาวไฮไฟว์ไทย ด้วยนะคะ

.

hi5thai.com   ลั๊ก กันๆ หวานชื่น

สกินแนวเดียวกัน  Click >>>>    สกิน น่ารักๆสดใสๆ^^ [[ โทนสีฟ้า ]]

[ แก้ไขล่าสุด K!B!W::V!P เมื่อ 6-4-2009 19:40 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• windmillzaa

• MAMAOIL

• orasa2

• lek_new

• o^^oนู๋ฝน

สวยงาม~

หรู ดูดี มากๆจ้า !
สวยมากๆๆๆเลยค่ะ
สวย หรู ดูไฮโซ

ชอบๆโทนขาวดำ

คลาสสิคตลอดกลาล
หรู มาก มาย ๆ

ชอบ ค๊ตๆๆ

อิอิ
เท่ดีแหะ

ผมโหลดไปและคับ
i28 i28  เหอะๆๆ เหอะๆๆ

ดีๆๆ
สวยจังเลยอ่า ขอบคุงนะ
ตรงสถิติแนวมากเลยอ่ะ

ไม่เคยเหง แนวนี้เลยอ่ะ
ชอบมากค่ะ ซื้อไปเเล้วด้วย

เเต่ head ย่อยรูปใหญ๋ไปป่าว ถ้าเอาลง hi5 มันแอบรก

อิอิ เเต่ขอบคุณมากนะค่ะ ชอบเเนวนี้มั่กๆ
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

เท่มากอ่า

ชอบมากๆเลยด้วย

ขอโหลดไปใช้ละกานนะคะ
โอว งามมากค่ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยจังเลยค่ะ ชอบมาก ๆ
ขอบคุณนะคะ สวยมากเลยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด