กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน LovelyGirl [[ โทนสีม่วง น่ารักสดใส เหมาะกะสาวๆจ้ะ ]]

สกินตุ้กตาสวย
จาก dod

โทนสีม่วง
หวาน ๆสำหรับสาวๆ จ้ะ

เอ้ะ หนุ่มๆ คนไน๋จะใช้ก้อไม่ได้ว่าไรน้ะ ห๊าๆ *

ตัวอย่างนะค้ะ *

ติชมกันได้นะจ้ะ ๆ *

.............................................................................................................................................

มีข้อสงสัยอะไร หรืออยากคุยเป็นการส่วนตั๊ว..ส่วนตัวกับเค้ก คลิกเลยค่ะ

ผลงานที่ผ่านมาจ้า
ชอบอันไหนก็คลิกที่รูปเลยจ้าเข้าไปดูกันได้ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 16-4-2009 16:33 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• orasa2

น่ารักดีค่ะ

ชอบมากๆ
น่ารักมากเลยค้าฟผม
ตุ๊กตาน่ารักดีน่ะ แต่ขาดคความหวานไปหน่อยอ่ะ สีม่วงดูครึมๆน่ะ

น่ารักดีคะ
ตุ๊กตาตาใสแป๋วเลย
สวยดีค่ะ ดูขรึมๆดีจัง แล้วจะรอดูผลงานชิ้นต่อไปนะคะ สู้ๆค่ะ
ฝีมือขั้นเซียน
สวยมากๆคับ
น่าเสียดายที่ผมเปนผู้ชาย
สวยดีนะข๊ะ ^ ^
อ้าย!!

กริ๊ดคร่า

สวยมั๊กมาก
บอกได้คำเดียวครับว่า

น่ารักมากๆเลยครับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักมากอ่ะ

หวัดดี

น่ารักที่สุดเลยอ่ะ
ไอ้หยา สวยง่ะ

โดนๆ ไม่คิดจะทำสกินเอมิรี่บ้างหราคะ อิอิ
สวยมากเลยอะ

ตุ๊กตาก็น่ารัก
กลับไปยังรายบอร์ด