กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Save The Earth [[ Illustration Toon น่ารักๆ โทนเขียว ]]

วันนี้ว่าง สุดกู่ เลยมาทำสกิน หลังจากที่ห่างหายการทำสกินไปนานม๊าก มาก

เลยต้องมาเคาะสนิม ไม่รู้ฝีมือจะได้เรื่องหรือเปล่า

สกินนี้เป็นสกิน Save the Earth มาในแนว Illustration Toon น่ารักๆ

พร้อมของกระจุกกระจิก และเมาส์ทำเองด้วยนะ แถมให้ด้วย

ยังไงก็ฝากผลงานชิ้นนี้ด้วยนะคะ

หากถูกใจก็ช่วยกันโหลดไปใช้กันด้วยนะ

แต่ถ้ายังไม่ถูกสเป็ค ก็ติชมกันหน่อยนะ จะได้นำไปปรับปรุง

อยากรู้จัก อยากพูดคุย แนะนำสกิน ไม่ว่าเรื่องใด อย่ารอช้า แนทยินดีเสมอ

หากเพื่อนคนไหนมีปัญหาในการใช้สกิน ช่วยส่งจดหมายมาแจ้ง(PM)หรือ  

หรือ แจ้งที่ hi5 แนท  

วิธีดาวโหลดสกิน  : llPinkyll

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai  : แมงง้องแง้ง

ตัวอย่างสกิน

ตัวอย่างเมาส์

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 11-4-2009 18:49 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
11

จำนวน

• Aree-Yong

• JampooN

• fernika

• lek_new

• orasa2

• Y@GuZ44-555+

ที่1อ่ะ

อิอิ สวย หวาน สดใส ซาบซ่า น่ารักที่สุดเลย
น่ารักมากรุยค้าฟผม
ฝีมือดีครับ

ไม่ต้องเคาะสนิมหรอกครับ
สวยมากเลย

ฝีมือม่าย

เปลี่ยนเลยนะค๊าบบ

อิอิ
อย่างน่ารักมากมายค่า
น่ารักสีสันสดใสดีครับ ชอบ
สวยค่ะ

ดูแร้ว

สบาย ตา มาก
น่ารั๊กมากมายสีสดด้วย

เขียวได้จายอิอิ

น่ารักดีครับ สกิน น๊า ไม่ใช่เจ้าของ

อิ อิ เพราะ เจ้าของ น่ารักกว่า อยู่แล้ว

5 5 5 +
น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักอ่ะ
ชอบมากมายเลยอ่ะ
สวยค่ะ..ขอเอาไปเลยล่ะกัน
สกินน่ารักมากมากเลยค่ะ

ถูกใจมาก ขอบคุณนะคะ
สกินน่ารักมากเลยค่ะ

พี่น่าจะทำแนวลดโลกร้อนเยอะๆนะค่ะ

เพราะจะได้ช่วยรณรงค์ไปด้วยในตัวค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด