กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ColorFul v2 [[ สกินแนวสีสันสดใสค่ะ ]]

เน้นสีสันหน่อยนะค้ะสำหรับอันนี้ *

ตัวอย่าง ตามนี้เรย ๆๆ

.............................................................................................................................................

มีข้อสงสัยอะไร หรืออยากคุยเป็นการส่วนตั๊ว..ส่วนตัวกับเค้ก คลิกเลยค่ะ

ผลงานที่ผ่านมาจ้า
ชอบอันไหนก็คลิกที่รูปเลยจ้าเข้าไปดูกันได้ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 16-4-2009 16:36 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
6

จำนวน

• Aree-Yong

• monstercitie

• llPinkyll

• orasa2

• K!B!W::V!P

• Casanove

ขอบคุณมากมายเลยนะค่ะ

เอามาโพสอีกนะค่ะ
สวยดีคร๊า

แจ่ม ดี
สวยดี จี๊ดด้วยชอบ
แนวมาก
สีสันโดนเลย
สวยมั่กๆเลยงับ

ขอบคุนงับ
น่ารักดี  เราชอบนะ

แต้งกิ้วามากก
สวยดี

สีโดนโคตรๆ
สวยจร้า สีสัน สดใส ได้ใจมากๆ ชอบอ่ะ เป็นกำลังใจให้จร้า
ขอบคุณค่ะ สวยมากค่ะ
สวยดีนะ

สีสันแจ่มดี
สวยมากเรยค้ะ

ชอบๆๆๆๆ
ว้าว สีสันมากมายค่ะพี่เค้ก ดูเท่ไปอีกแบบ^^
สวยงามมากเลยนะคะเนี่ย
ว้าว คัลเลอร์ฟูลจริงๆ เล๊ยย ขอบใจจ้า
กลับไปยังรายบอร์ด