กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin] สกินจองเบค่า!!~ สีส้มมมมสะใจ!! For JBF ค่ะ

อ่า จะเห็นว่าส้มมากมายเลย -_-
สำหรับ JBF นะ แต่นอกนั้นก็ใช้ได้นะเคอะ! =[]=!~

อยากเห็นสกินตัวนี้ของจริงเชิญที่ → http://primjungzaa.hi5.com
ค่ะ^^ ฝากด้วยเลยละกันค่า-0-

***อยากได้สกินอะไรบอกมาน๊า.. สำหรับความเห็นที่โพสขอสกินมา ทิ้งเมล์ไว้ด้วยนะคะ เมื่อเราทำเสร็จแล้วเด๋วเมล์ทาง hotmail ไปบอกนะคะ^^

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 17-4-2009 16:22 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• JuMungJo

ก้อสวยดีค่ะ

แต่อยากได้ โทโมะ กะ เขื่อนยุ๊อันเดียวกัลอ่ะค่ะ
สวยดี จร้า

แต่...

เราชอบ ป็อบปี้ ง่า
ว้าว ว้าว ว้าว
น่ารักมากมาย

ชอบๆค่ะ
น่ารักดีค่ะ
สวยดีนะคะเป็นกำลังใจให้คะ
สวยอะ
อยากได้อะ
สวยมากๆๆๆเลยค่ะ

ทำมาอีกนะคะ
i36 i30 i30 i33 i36
2

จำนวน

สวยมากเลยมาส้มเลยอะ
สวยมากๆเลยจ๊ะ ทำเก่งมากๆสีส้มได้ใจมากๆเลย
ทำมาอีกนะจ๊ะ สู้ๆจ่ะ
โว้ว

สีส้มได้ใจ

ุหุุหุุุ

สู้ๆงัฟ

เป็นกำลังใจให้

สวยดีค่ะ

แต่น่าจะทำทั้งวงแต่แยกเป็นคนล่ะอัน

งงมั้ยค่ะ??
สวยมากรุยอะ

ชอบๆๆๆๆ
น่ารักมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด