กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Sweet-Emo หวาน...หวาน...[[+bonus]]

เป็นสกินแนว Emo มั่วๆ อะ ออกหวานๆ นะ ไม่รู้ชอบกันเปล่า ลองดู มีโบนัสให้ด้วย

+โบนัส เป็นเฮดย่อยที่ทำเป็นกรอบไว้ให้ สามารถเอารูปตัวเองหรือรูปที่ต้องการมาใส่ได้นะ (ตัวอย่าง)

ด้านในไฟร์ *.rar จะมี ไฟร์ ชื่อbonus เป็นรูปทีีทำเป็นกรอบรูปไว้ให้แล้วครับ ต้องนำำไปทำต่อกันเองนะโดยใช้โปรแกรมแต่งภาพอะไรก็ได้ หรือหาเอาในเวปนี้มีครับ

[ แก้ไขล่าสุด orasa2 เมื่อ 25-4-2009 15:18 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• monstercitie

• saovalak

• lek_new

• K!B!W::V!P

• ▬Fernzaza▬

โหลดมาไมเปิดไม่ได้อ่า แย่จัง
หวานโดนใจจังค่ะ^^
ขอบคุณมากมายครับผม...
เป็นอีโมที่หวานแบบจี๊ดๆนะคะ
สีสดใสดีคะ
ชอบๆ

ขอบคุณจร้า
Emo ก็หวานได้ เนอะ
แต๊งกิ้ว ว!!~*
น่ารักและก้อเท่ห์ดีด้วย  หวานสมชื่อเจงๆเรยค่ะ

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ
สะ สะ สะ สวย
หวานมากๆเลยค่ะ
^v^แล้วถ้าจะเอารูปใส่ต้องทำไงค่ะ
สวยจังเลย จ้า  ทำเก่งมาก
ใส่รูปเราเองยังไงหรอ
เราจะต้องใส่รูปยังไงอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด