กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

►หัวขโมยแห่งบารามอส v.2◄

►หัวขโมยแห่งบารามอส V.2◄
เป็นเพราะกำลังใจของพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
ที่ให้มา (ขอบคุงมากมายเลย)เวอร์ชั่น 2จึงถือกำเนิด
ในเวอร์ชั่นนี้เน้น ปกหนังสือเล่ม 1 เลยจริงๆนะ(ปกเก่างิงิ)
แอบมีนานปากกาของคุณ Rabbit (นักเขียน) ติดไว้ด้วย
(กลัวลิขสิทธิ์ที่คุณ Einnif ขู่ไว้ อิอิ)
เอาละ ไม่โม้แล้วขอรับ

Head

UpDate

Footer

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 24-4-2009 17:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยงามอีกละ ขอบคุณนะค้า
ขอบคุณมากๆเลยคร้าบ~ ติดตามตั้งแต่V1แล้ว~

จะว่าไปตอนนี้ปกเก่ายังมีขายอยู่มั้ยง่ะ=A=
ขอบคุณมากมายเลยครับ
ชอบมากเรื่องนี้............. สวยค้าบบบ  
1

จำนวน

ผมมีข้อ แนะนำนิดหน่อยโน๊ะ
1.ส่วนเฮดดูมัวๆ ครับ เหมือนขยายภาพเล็กมาทำ
2.ส่วน ข้อมูล (h4) ดูเรียบ เหมือนขยายมากไปด้วยครับ ทำให้ดูไม่สวย
3.เครดิต Hi5thai ส่วนเฮดย่อย มันดู ขัดกันหับสกิน ปรับให้เอียงไป ในแนวเดียวกันหรือหาจุดเหมาะๆ ใส่ก็ดีครับ

ส่วนอื่นๆ ดูดี น่าใช้งาน ครับสู้ๆ เพื่อ Hi5thai ครับ
สวย ดี ครับ เพราะ เรา (ทำไม่เป็น)
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

สวยดีคับ   
สวยดีคับ
อนิเมดี อิอิ
ชอบมากเลย หัวขโมยแห่งบารามอส ร๊ากคาโลสุดจัยเลยค่ะ
สวยมากๆ ขอบคุงงับ
บารามอส น่าจะมีแบบตัวการ์ตูนในเรื่องด้วยเนอะ
สวยจังเลย

ขอบคุณค่ะ

อิอิ
สวยดีคะ  การ์ตูนก้อน่ารก

แต่สีมันแปลกๆทึบๆไปหน่อย
กลับไปยังรายบอร์ด