กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

BLYTHE!

วันนี้ว่างเลยทามสกินบลายมาแจกกัลคร๊ะ

ติชมกัลได้น้าคร๊ะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 24-4-2009 17:54 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักมากเลยค๊า..
มันน่ารักเนอะ

แต่แพงๆๆๆๆๆ

ไม่มีตังอ่ะ

แต่อยากได้

ทำงัย

1

จำนวน

สวยมากๆเลยจ้า น่ารักมากๆเลย คงเป็นโทนดำเนอะ สู้ๆน้าค้า
ติดตามผลงานมานานแล้วเหมือนกัน ทำสกินไหนโหลดทุกชิ้นเพราะเป็นอะไรสวยมากๆเลยค่ะ
สุดยอดไปเลยน้องเมย์
เก่งจริงน่ะตัวแต่เนี้ย
ขอบลายด์สีจัดจ้านบ้างสิจ้ะ
อิอิ^^
ว้าว
สวยมากมายเรยค่ะ
สวยดีนะ น่ารักมากมาย
น่ารักมากๆเลยค่า
น่ารักอะ รูปบลายธ์ เยอะมากๆ

ชอบสุดๆ

ขอซื้อนะคะ

ขอบคุณค่ะ
สกินนี้มีข้อแนะนำ ดังนี้ครับ
1.พื้นหลัง ที่เป็นไฟล์ .Gif เล็ก เกินไปครับ มันไม่ค่อยเด่น ดูไม่เข้ากันกับ Head
2.ลายตุ๊ก ตา เล็ก จนดูลายตาครับ
ส่วนอื่นๆโอเคครับ
สกินนี้น่าใช้งานครับ
น่ารักมากมาย
สวย น่ารักมั่กๆเลยคร่า

แต่ติดตรงที่เฮดบนสุดสีดำ

ทำให้ความหวานลดน้อยลง

(ดูไม่ค่อยเข้ากันอ่ะ)

ช่วยทำโทนสีสวยๆอีกนะคะ

ขอบคุณค่ะ
สวยมากกกกกกกกก
1

จำนวน

• nanapokky

....

สวยดีๆ

น่าใช้จ่าๆ
เฮดสวยมากๆเลยค่ะ

แต่บีจีลายตาไปหน่อย
กลับไปยังรายบอร์ด