กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน F4 เกาหลีค่ะ >> boys over flower แนวชมพูๆ ค่ะ (แก้ไขแล้วค่ะ)

สกิน F4 เกาหลีค่ะ >> boys over flower
หัดทำครั้งแรก  ไม่รู้จะสวยมั้ย  ลองดูกันน่ะค่ะ  ฝากด้วยค่ะ  ถ้าผิดพลาดอะไรก็ขอโทดด้วยน่ะค่ะ
แก้ไขให้แล้วน่ะค่ะสำหรับที่เฮดและฟุตไม่ขึ้น

head

ทั่วไป

comment

footer

[ แก้ไขล่าสุด chocolarjang เมื่อ 3-5-2009 16:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

สวยดีค่ะขอบคุณนะคะ
น่ารักดีจ้า  เริ่มทำอันแรก ก้อออกมาน่ารักขนาดนี้  จะรออันต่อไปนะคะ  เป็นกำลังใจให้จ้ะ
สกินนี้ ผมมีความเห็นคือ เฮด กับส่วนอื่นๆ ดูไม่เข้ากันครับ
นอกนั้น โอเค
น่าใช้งานครับ
น่ารักดีค่ะ ขอบคุณนะค่ะ ^O^
น่ารักมากๆเลยครับ

ขอบคุณครับ
สวยมากเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

น่ารักดีคะ

^^
น่ารักดีค่ะ แต่เฮดมันยังไม่น่ารักพออะไร
แต่รวมๆๆแล้วน่ารักค่ะ
สวยดีค่ะ

สวยจังเลยค่ะ
อยากดูเรื่องนี้ด้วย
หล่อ ค่ะ 5 5
น่ารักสุดๆ

แต่รูปเก่าไปหน่อย
คิมคิบอม
น่ารักได้ใจ
ชอบตั้งต่ะเล่น high kick
สวยจังเลยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด