กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Wonder Girls [[ แนว colorful สดใส แรงๆ! # 13 ]]

มาแจกสกินอีกแล้ว

อันนี้นานไปหน่อย หาเวลาทำยากมากค๊ะ

ต้องขออภัยด้วยนะค๊ะ

สกินนี้เป็นสกินของ 5 สาว

WONDER GIRLS

พอดีแฟนเค้าไปโหลดรูป wonder girls กับ อีกวงนึงอ่ะที่คนเยอะๆเลย generation อะไรเนี้ยแหละ

แฟนเค้าบอกว่าให้ลองทำสกินดู ก้อเลยทำ

เลือกรูปอยู่นาน เลยเอารูปที่เป็นหลายๆสี ดีกว่า

เอาแบบคัลเลอร์ฟูล ให้เหมาะกับ ซัมเมอร์ีนี้น๊ะ ^^

ดูแล้วสวยกว่า ไม่มีพื้นสีเทาๆมารบกวนลูกกะตา ^^

ของแถมเช่นเคย ทำเองเกือบทุกอัน

ไอคอนออนไลน์ ไอคอนดิสเพย์ ตัวปิดไฟว์ เส้นคั่นคอมเม้นท์ กล่องคอมเม้นท์ ปุ่มคอมเม้นท์ ค๊ะ

"ชอบก็โหลด ไม่ชอบก็เม้นเป็นกำลังใจให้กันน๊ะ"

วิธีการ Download Skin ใครยังไม่รู้ คลิก!

>> วิธีการ Download Skin <<

วิธีการใส่ Skin ยังใส่ไม่เป็น ใส่ตรงไหนไม่รู้ คลิก!

>> วิธีการใส่ Skin จาก Hi5thai <<

เข้าไปดู Hi5 ของนะได้ที่นี่เลย

>> คลิกเบาๆน๊ะ <<

หรือเข้าไปคุยไร้สาระได้ที่นี่

>> คลิกอีกที <<

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

• tanjen

• ตังค์จ้า

• Aree-Yong

• orasa2

• cakekiez

• K!B!W::V!P

สวยมากๆ คร่า

น่ารักมาก ๆ คราบ
สวยคร๊า

เริสๆ