กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน NFS NeedForSpeed Prostreet Random Head Random BG กลับมา 100% แล้ว ^^

ครับ สกินนี้ ก็ มีแนสคิดมาจากสกิน Spoor ของพี่ E_mm663 ครับ ผมก็ได้เพิ่มลูกเล่นสุ่ม ภาพเฮด และ พื้นหลัง ซึ่งจะเปลี่ยน ตอนที่เราเข้าใหม่อีกทีครับ code by E_mm663
สามารถ ชมตัวอย่างสกินได้ที่ http://guwnteennonlimit.hi5.com ครับ ลอง คลิกเข้าใหม่ดู สัก 2 ทีเพื่อดู การเปลี่ยนเฮด

มาดูรูปตัวอย่าง กันนะครับ

ภาพ Head ที่จะสุ่ม เจอ ดังนี้ ครับ

ครับก็ สกินนี้ขอขอบคุณ hi5thai และพี่ E_mm663 ที่ ช่วยแบ่งปัน code ดีๆ มาให้ใช้ ครับ

[ แก้ไขล่าสุด แมงปอ2007 เมื่อ 17-5-2009 20:39 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
9

จำนวน

• NanPunk

• ocin99

• ▬Fernzaza▬

• tarotman

• K!B!W::V!P

• ีuou_uou

สวยจร้า   ว้าวๆ ๆ

เป็นสกินที่โดนจัยที่สุดตอนนี้เลย

หาแนวนี้มานานแระ

ตั้งราคาเร็ว จะไ้ด้ซื้อ
โหลดสกินไม่ได้อะ...
....

ขอบคุงค๊าบบ

สกิน NeedForSpeed Prostreet ลูกเล่นที่ท่านอาจไม่เคยเห็น (Random Head)

แนวมั่กๆอ่า

อิอิ

เรยแอดเปนเพื่อนไปแระคร่า..

หุหุ
สวยมากๆเลยครับ
ชอบตรง เฮดที่เปลี่ยนรุปได้อ่ะ
เมพขิงๆ น่อ
จะแอบดูโค้ด php random head สะหน่อย แต่ดันเปิดด้วย notepad ไม่ได้ซะนี่ อิอิ
โหเท่สุดๆๆๆ
โหลดไปแล้ว มีปัญหานะครับ
มันให้มาเปน อีเมล์ กะอะไรก็ไม่รู้ ครับ - -;;
เช็คโค๊ตสกินด้วยค๊า ไม่มีโค๊ตเลยอ่ะจ้า
สวยดีครับอู๋
สวยๆมาก เป็นกำลังใจให้

theเว้ยเฮ้ย

สวยคับสวยดีๆๆๆ มีอย่านี้มาบอยๆๆๆนะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• Dragking

เท่ห์ดีอ่ะค่ะ เหมาะกับหนุ่มๆ เนาะ

กลับไปยังรายบอร์ด