กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน In My Vintage Memory ~browny (โทนสีน้ำตาล) #16

.

สวัสดีค่ะ วันนี้เราได้หอบเอา สกินตัวที่ 16 ของเรา

.

มาแจกให้เพื่อน ๆ ชาว Hi5Thai แนะนำ ติชม แล้วก็อุดหนุนกันค่ะ

.

.

.

สกินตัวนี้ชื่อสกินว่า In My Vintage Memory ~browny นะคะ

.

โทนสีน้ำตาล ออกแนวอาร์ต ๆ หน่อยนะคะ ดู ๆ ไปมันก็รกยิ่งนัก ฮ่า ๆ ๆ

.

พอดีเสิร์ซหารูปกูเกิ้ลแล้วเจอรูปสวยอ่ะค่ะ เลยหยิบเอามาทำสกินซะเลย ^ ^

.

หวังว่าคงจะถูกใจนะคะ ชอบไม่ชอบก็แนะนำ ติ-ชม กันเข้ามาได้ค่ะ

.

แต่ว่าห้ามด่ากันนะจ๊ะ โพสต์อะไรก็โพสให้สุภาพกันด้วยนะคะ

.

ห้ามสแปมโพสต์ ห้ามสแปมอีโม ห้ามสแปมอักษรนะจ๊ะ

.

.

.

อยากจะทักทายกันก็ จิ้ม ๆค่ะ

.

.

.

ตัวอย่างสกิน

.

.

.

[ แก้ไขล่าสุด JuMungJo เมื่อ 3-5-2009 23:45 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• kapikapi

• wasinee_kung

• monstercitie

• K!B!W::V!P

สวยง่ะ
ขอบใจจร้า
อาตดีอ่ะ

สวยๆ
ดูเรียบ ๆ ดี

ชอบๆ ๆ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยคัฟผมเปนกำลังจัยหั้ยน่ะคัฟ
ทำผลงานดีๆมาเยอะๆน่ะคัฟ
สวยมากๆๆคับ
สวยง่ะ. ชอบโทนสีน้ำตาล

สวยดี อิอิ ^_^
สวยใสดีนะ

ทำมาให้อีกเยอะๆนะ
สวยงามค่ะ ดูอินเตอร์ดี
สวยดีค่ะ
แล้วทำมาอีกน๊า่
สวยดีจ้ะ
ขอบจัยมากนะ!!!