กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[สกินเอื้ออาทร] -- 10Zenny เท่านั้น!!! Floral Artistic <<warm tone>>

วนไปเวียนมาก็กลับมาทำสกินอีกครั้ง

หลังจากหายไปนาน แฟนๆ คงคิดถึงเป็นอย่างยิ่ง (หรอ - -;;)

หลายคนบอกว่าไม่ค่อยมีตังค์กัน  ก็เลยทำสกินนี้ออกมาต้านกระแสว่าคนมีตังค์เท่านั้นที่จะได้สกินดีๆ ใช้

สกินนี้ชื่อ Floral Artistic ง่ายๆ ก็คือดอกไม้อาร์ตๆ

เป็นยังไงก็ลองไปดูกัน

เฮดคลุมครั้งแรกในชีวิต (อาจจะดูตัวอักษรเละๆ แต่ของจริงไม่เละนะครับ เผอิญย่อแล้วมันมีปัญหา)

Credit ครับ เดี๋ยวจะหาว่าไม่มี เหอๆ

Footer (ไม่สวยเท่าไหร่ TT_TT)

ข้อความ Success & Error ถูกแก้ให้เข้ากับสกิน

ส่วนไหนที่ไม่ได้ทำเฮดเฉพาะไว้ จะขึ้นเยี่ยงนี้ครับพี่น้อง

ทำไม ใช้สกินแล้วเห็นพื้นหลังฟ้าๆ
เพราะท่านใช้เบราเซอร์เก่าๆ อยู่ ถ้าหา IE7+ ไม่ได้ ก็ลองโหลด Firefox ดูครับ
http://th.www.mozilla.com/th/

ลูกเล่นที่มี

1.เฮดย่อยไม่เหมือน

2.กรอบรูปเม้น

3.เส้นคั่นเม้น

4.ปุ่มเม้น

5.พื้นหลังกล่องเม้น

6.รูปเม้นกลาง+ข้อความเม้นกลาง

7.ข้อความ success & error

8.ไอคอนปิดไฟว์

9.แถบสถิติ

10.ไอคอนออนไลน์นาว

11.เฮดย่อยปกติ (ในกรณีที่ไม่มีเฮดนั้นๆ)

เยอะไหมครับ อิอิ

ท่านผู้ยากไร้หรือไม่ก็ตาม อยากโหลด เชิญได้เล้ย

ผลงานสกินที่ผ่านมา

-[สกินส่งประกวดชมรมเพื่อนต่างแดน] Let's go Travel แนววิ้งๆ ธรรมชาติ
-[Skin Series] Negima! สกินเนกิมะ แนวคัลเลอร์ฟูล
-[Skin Series] Reborn! โทนสีแดงขาว

-[สกินส่งประกวดชมรมเพื่อนต่างแดน] เพื่อนต่างแดนร่วมใจ ต้านภัยโลกร้อน

-[สกินได้รางวัลที่ 1 การประกวด Hi5Skin ครั้งที่ 10] [Skin Series] Onepiece! โทนแดงดำ พระเจ้ายังร้องจอร์จ

[[สกินนี้ส่งประกวด Hi5 Skin ครั้งที่ 11]]

[ แก้ไขล่าสุด Fantasier เมื่อ 4-5-2009 20:02 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

สวยจังเลยชอบมากค๊ามีผลงานมาอีกนะค๊า
แจ๋ม + แจ๋ว + เจ๋ง

สวยมากๆเลย
งามเนอะ แอบเห้นน้องสาวเค้าแว๊ฟๆในนั้นด้วย 555
สีสวยดีจัง
แจ๋ม  เจ๋ง ง่ะ

สวยมากๆเลย
สวยมากคัฟ
ทำของดีราคาถูกออกมาอีกน่ะคัฟ
สกินชื่อว่า เอื้ออาทร หรอครับ ชื่อแปลกๆนะเนี่ย - -*
Thankkkkkk Ja
1

จำนวน

• kukzaaa

ฮ่าๆๆ มีรูปวาวด้วย 555+ สวยด่ีครับ
เห้ยๆ ๆ

รุบเจ๊ นิ

เดวอุดหนุน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย ▬Billyoyo▬ เมื่อ 4-5-2009 15:45
สกินชื่อว่า เอื้ออาทร หรอครับ ชื่อแปลกๆนะเนี่ย - -*

สกินชื่อ Floral Artistic ครับ แต่คำว่า สกินเอื้ออาทร เปน จุดขาย ครับ อิอิ
เอาใจคนจน

555+
สดใสดีจัง
สวยมากๆค่ะ
OhHo นี้เป็นชิ้นงานเอกที่สวยที่สุด

เท่าที่ได้เคยเห็นมาi30

ช่างสวยอะไรอย่างนี้
1

จำนวน

• Y@GuZ44-555+

กลับไปยังรายบอร์ด