กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Firefox

ลองทำดูครั้งแรกอ่ะครับ
ส่วนต่างๆน่ะครับ

หลังจากผมทำสกินนี้ใช้มาซักพักใหญ่ๆก็เกิดปัญหาจนได้
เนื่องจากเฮดย่อยนั้นไม่มีรูปส่งสัยจังเป็นเพราะอ่าร่าย
ฉะนั้นให้ก็อปโค็ด
นี้ไปแทนที่เดิมด้วยน่ะครับแต่ถ้าของใครไม่มีปัญาก็ไม่ต้องน่ะครับ
.section h1 {background-image: url(http://img.ihere.org/uploads/f41ef3a1b8.png);height: 100px;repeat: no-repeat;margin-top:10px!important;text-align: left;padding-left: 100px;border:none;}

[ แก้ไขล่าสุด ball00025 เมื่อ 9-5-2009 21:11 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

สีแสบสันดีค่ะ
Thank Ja
สวยอยู่เหมือนกันนะ ^^
ยังสวยอยู่
โอ้ว สวยดีครับ

มิกซ์ได้ลงตัว ฮ่าๆ

............................

..............สวยดีจัง................
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ชอบมาก
สีสันสุดๆ
ทำมาอีกน่ะคัฟ
สกินสวยมากเรยนะครับอยากได้มาก เรยแต่ ไม่มี เงิน ทำไง 555+ ขอเงิน หน่ยอย 55
ขออ อีก นิด นะครับบ ผม อยากได้ สกิน มากกก
เจ๋ง มากๆๆ ถึงจะมีปัญหานิดนึงนะ แต่ใช้ได้เลย
สุดยอดไปเลยครับพี่น้อง
มีปัญหาตรงไหนคร๊าฟบอกผมด้วยจะได้เอาไปแก้ไขในสกินต่ิอไปคร๊าฟ
ของเรามีปัญหานิดหน่อยอ่ะ
ตรงสีพื้นมันเป็นสีฟ้าอ่ะ ไม่เหมือนตัวอย่างเลย (มีรูปให้ดู)
หรือว่า มันต้องใช้กับ IE7 หรือ Firefox หรอ

รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
กลับไปยังรายบอร์ด