กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน แก้ว สีฟ้า ดำ เขียว คร๊ะ// มาดูกันได้นะคะ มือใหม่ ๆ ^^

แจก สกิน แก้ว ในวงเฟย์ ฟาง แก้วค่ะ...
สำหรับ คนรักแก้วนะคะ แล้วก็คนที่ชอบสีฟ้าด้วยค่ะ
ยังไม่ค่อยสวย เท่าไหร่นะคะ ว่าง ๆเดี๋ยวจะเอาไปปรับปรุง นะคร๊าา...

ว่าง ๆ ก็ แอดมาด้วยก่ะดีนะคะ
ดีไม่ดีก็ ช่วยเป็นคำลังใจ ให้คะแนน เล็ก ๆน้อย ๆด้วยนะคะ
หรือ เปงกำลังใจเฉย ๆก็ได้ค่ะ

อ่าน ๆๆ ทางนี้ ค่ะ

ใครอยากได้สกิน พวก กามิกาเซ่ ลองโพสมานะคะ
เดี๋ยวพอยจะได้ทำให้ค่ะ สกินเฟย์ กับ ฟาง ขอมาได้นะคะ
ตอนนี้ กำลังจะทำสกิน ฟาง กับเฟย์อยู่นะคะ
แต่ยังไม่รู้เลย จะเอาโทน สีไหน
ถ้าใครรู้ บอกด้วยนะคะ จะได้ทำแจกค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด PG_Love เมื่อ 6-5-2009 14:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

น่าร๊ากกมั่กมาก...
ก้อสวยดีจร้า
น่าลั๊ก มากๆ

เลยค๊าบบ
สกินสวยดีนะคะ

พัฒนาฝีมือต่อไปเรื่อยๆต้องเก่งแน่นอนค่ะ

สู้ๆ
สวยจังน๊า สวยคะ

สู้ๆ อิอิ  น่ารักสดใส
น่ารัก มากมายคร้า
สวยดีครับ

แวะมาเป็นกำลังใจให้นะ
ดูดีน่ะคัฟ
ใครอยากได้สกิน พวก กามิกาเซ่ ลองโพสมานะคะ
เดี๋ยวพอยจะได้ทำให้ค่ะ สกินเฟย์ กับ ฟาง ขอมาได้นะคะ
ตอนนี้ กำลังจะทำสกิน ฟาง กับเฟย์อยู่นะคะ
แต่ยังไม่รู้เลย จะเอาโทน สีไหน
ถ้าใครรู้ บอกด้วยนะคะ จะบวกคะแนนให้
สวยดีค่ะ

อยากเหนสกินเฟย์ ฟาง จัง

เป็นกำลังใจให้นะคะ
สวยดีครับ
น่ารักมากๆเลยอะ
ต้นฉบับโพสโดย NiCkiiE'KKU เมื่อ 6/5/2009 14:31
สวยดีค่ะ

อยากเหนสกินเฟย์ ฟาง จัง

เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอถามอะไรหน่อยนะคะ คือว่า
พอยอยากรู้ว่า จะเอาสกิน เฟย์ กับฟางสีอะไรดี

เฟย์:
ฟาง:
ลงตัวมั๊กมาก
กลับไปยังรายบอร์ด