กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Bloody Bunny (ตุ๊กตาแนว ๆ โทนสีแดง - ดำ) #17

.

.

สวัสดีค่ะ มาอีกแล้วค่ะสำหรับสกินโทนแดงดำ
.
ซึ่งสกินตัวนี้เพิ่งทำเสร็จสด ๆ ใหม่ ๆ เมื่อกี้นี้เอง
.
เป็นสกินที่เราตั้งใจทำมาก ๆ เลยนะเนี่ย ^ . ^
.
.

.
สกินชิ้นนี้ เป็นสกินตัวที่ 17 ของเราแล้วค่ะ
.
ชื่อสกินว่า " Bloody Bunny  "จ้า เห็นว่ามันแนวดีเลยเอามาทำสกินตัวนี้ค่ะ
.
และหวังว่าจะมีสกินชิ้นต่อ ๆ ไปมาแจกเพื่อน ๆ อีกนะคะ อิอิ
.
สกินตัวนี้เราตั้งใจทำมาก ๆ ทำตั้งนานกว่าจะเสร็จ
.
จับภาพนั้น วางภาพนี้ กว่าจะลงตัว ออกมาก็ได้แค่นี้แหละค่ะ

.

.
..

เป็นสกินโทนสีแดง - ดำ (เราชอบโทนสีนี้นะ เพราะสีอื่นทำแล้วไม่ค่อยสวยอ่ะ ไม่ถนัด)
.
สวยหรือไม่สวยยังไงก็ช่วยแนะนำ ติชม และอุดหนุนกันได้ค่ะ
.
ผิดพลาดอะไร โค้ดไหนใช้ไม่ได้ ก็ PM เข้ามาถามได้นะคะ จะตอบและจะแก้ไขโค้ดให้ค่ะ
.
และห้ามปั่นโพส ห้ามสแปมอักษร ห้ามสแปมอีโมด้วยนะคะ
.
เว็บ Hi5Thai ของเราจะได้เป็นระเบียบเนอะ ช่วย ๆ กันด้วยนะคะ
.

.
.
คลิกทักทายกันได้ -ที่นี่- นะจ๊ะ
.
.

.
♪ ตัวอย่างสกิน ♪
.
.
.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

^ ^ โหลดกันเยอะ ๆ นะคะ ไม่โหลดไม่เป็นไร ติชมมาก็ยังดีค่ะ จะได้มีกำลังใจ ^ ^

.

.

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 4-5-2009 21:33 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

• kapikapi

• มองเตส

• Tee-Sher

• K!B!W::V!P

• toonyim

• kukzaaa

สวยจัง ๆๆ

เก่ง ๆ ๆ  

^^
น่ารักดีอ่า
กวนๆ ดี
น่ารักๆ
ชอบกระต่าย
สวยดี โหลดซะอิอิ
สวยจังเลย
Woww‼

สวยมั่กๆเลยอ่ะ
ขอบใจนะ
Bloody Bunny เท่ห์ซะ
จริงๆชอบเ้จ้ากระต่ายโหดตัวนี้อยู่แล้วด้วย  โดนใจมากๆเรยค่ะ

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ
จริงๆชอบเ้จ้ากระต่ายโหดตัวนี้อยู่แล้วด้วย  โดนใจมากๆเรยค่ะ

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไป
สวยมั่กๆเลยอ่ะครับ
อยากเหน ชิ้นต่อไปแล้วสิเนี้ย เอิ้กๆ
เท่มาก

ชอบๆ
เท่ดีว่าไหม
กระต่ายเลือด

สวยดีครับ
สวยค่ะ

ชอบๆ
กลับไปยังรายบอร์ด