กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

#6 สกิน โดเรมอน (โทนฟ้า สดใส) + ลูกเล่นอีกนิดหน่อย (ทีมงานตั้งราคาใหม่ด้วยครับ)

สกินชิ้นนี้ เป็นสกินตัวที่ 6 ของเราแล้ว
.

.
สวยหรือไม่สวยยังไงก็ช่วยแนะนำ ติชม และอุดหนุนกันได้
.
ผิดพลาดอะไร โค้ดไหนใช้ไม่ได้ ก็ PM เข้ามาถามได้นะ จะตอบและจะแก้ไขโค้ดให้
.
และห้ามปั่นโพส ห้ามสแปมอักษร ห้ามสแปมอีโมด้วยนะ
.
เว็บ Hi5Thai ของเราจะได้เป็นระเบียบเนอะ ช่วย ๆ กันด้วยนะ

มาดูตัวอย่างสกินกันดีก่า

เฮดหลัก

ส่วนเนื้อหาใต้เฮดหลัก

สถิติ

เฮดย่อย

ฟุตเตอร์

กล่องคอมเม้น กะ ปุ่มคอมเม้น

แถม‼ 1.ผมลบชื่อโปรไฟล์กับวิว และ หัวข้อตรงเฮดย่อย ออกนะครับ เพื่อความสวยงาม 2.ไอคอนใต้รูปโปรไฟล์ 3. ไอคอนออนไลน์ 4. รูปคอมเม้นใหญ่ขึ้น 5. ลิ้งใต้เฮดใหญ่ จัดอยู่ตรงกลาง 6. รูปกล่องคอมเม้น กะ ปุ่มคอมเม้นหมดและ สกินเป็นสกินแรกที่มี ลูกเล่น เยอะแยะ

เพิ่มลูกเล่นใหม่คือ กล่องคอมเม้นกะ ปุ่มคอมเม้นครับ

[ แก้ไขล่าสุด JuMungJo เมื่อ 5-5-2009 21:05 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• มองเตส

• ชินจัง_จ้า

• K!B!W::V!P

• ▬Fernzaza▬

• Dragking

ว้าว

น่ารัก

สดใส อะ
สวยดีจังครับขอเอาไปศึกษาล่ะน้า
เก่งจัง น่ารักดี
น่าัรัก สดใสมากมายเจงๆเรยค่ะ ชอบมากค่ะ
  น่ารักจัง สีฟ้าสดใส สวยค่ะ ทำออกมาอีกน๊า
ชอบๆโดเรมอนอ่า
สกินก้อสวย
ทำมาอีกน่ะคัฟ
wow!!!

ชอบโดราเอม่อนค่ะ

น่ารักมากเลย
น่ารักมากค่ะ
อืม น่ารักสีสีนก็สดใสดีนะคะ

เป็นสกินการ์ตูนฮิตพอดีเลย อิอิ
สวยค่ะ

น่ารักมากเลย
สีสวยสดใสดีค่ะ
น่ารักมาก
สวยอ่ะ

น่ารักด้วย

สดใสดี

ออกแบบได้สวยมากเลยค่ะ

บวกกับสีสันสดใสด้วย > .<

เก่งจังเลยค่ะ ชอบ ๆ ๆ ๆ

ฮ่า ๆ ๆ ๆ แอบขำ ,,, ตรงข้อความน่ะเราคุ้นจังเลยนะจ๊ะ อิอิ
โดเรมอนน่ารักดีอะ
กลับไปยังรายบอร์ด