กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินโทนสีดำเป็นภาพอุปกรณ์ Make up นิดหน่อยค่ะ [ผลงานชิ้นแรกค่ะ]

อันนี้สกินชิ้นแรกเลยนะคะ ช่วยอุดหนุนกันหน่อยนะคะ

สวยไม่สวยก็ช่วยติชมกันด้วยนะคะ .[[ :

อันนี้เป็นส่วนของ Header นะ

อันนี้เป็นส่วนของ กล่องคอมเม้น นะ

อันนี้เป็นส่วนของ Footer นะ

ขอบคุณคร่า~~

[ แก้ไขล่าสุด diabolize เมื่อ 5-5-2009 18:14 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• JotaroMan

• Fantasier

สวยๆครับ

เป็นกำลังใจให้
สวยดีค่ะ

อิอิ
สวยดีค๊าบบ

ซู่ ๆ ๆ

น้าๆ
hd เรียบไอนิ้สส แต่ส่วนอื่นก้อสวยแล้ว เป็นกำลังใจให้น๊า สุ้ๆ
มีสกินมาให้สับ (หมู) กับอีกแล้ว
ติชมขอมา ก็จัดไปครับ

ติ
เฮด คำว่า Free skin download www.hi5thai.com เด่นเกินไปครับ ทำให้
จุดที่ควรจะเด่นอย่างรูปเสื้อผ้า ด้อยลงไป แนะนำว่าให้ย้ายรูปมาอยู่ตรงกลาง
แล้วย้ายคำว่า Free skin... ไปอยู่ด้านล่าง

ชม
ถ้าทำครั้งแรก ขอบอกว่าเป็นสกินที่สวยที่สุดของคนทำครั้งแรกเท่าที่เคยเห็นมา
ความลงตัวของสกิน ยอมรับว่าดีกว่าสกินแรกของผมซะอีก
ขอชมจากใจจริงๆ ว่า สกินนี้ สวยมาก สำหรับคนทำครั้งแรกครับ ^^

สวยดีค่ะ ชอบมากๆเรยค่ะ และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ
สวยมากน่ะคัฟ
ทำมาอีกน่ะคัฟ
เปนกำลังจัยหั้ยน่ะคัฟ
ชอบค่า

ขอบคุนน
น่ารักดีค่ะ ไม่เหมือนใครดี และก้อเท่ห์ด้วย ชอบมากๆเรย

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เง้อ แหล่มดีน่ะ
ครั้งแรกทำได้สวยแค่นี้ก้อโอเคแล้วค่ะ

เปนกำลังจัยให้นะ

สู้ๆทาเคชิ

อิอิ
ครั้งแรกทำได้เท่านี้ก็ถือว่าดีแล้วจ๊ะ

พยายามต่อไปนะ

เป็นกำลังใจให้จ้า
ครั้งแรกก้สวยแล้วอะ
เก่งๆค่ะ
เปนกำลังใจๆให้
ก้สวยดีน้ะค้ะ

แต่มันเรียบๆไปนิสนึงอ่ะ

สู้ๆน้ะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด