กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Suzumiya Haruhi [[ฮารุฮิ หลายหลากสี มั่วไปหมด]]

วันนี้ นึกขยัน

เลยทำสกินแบบมีของครบทุกอย่างมาแจก

หลังจากที่ขี้เกียจมานาน

เป็นสกินการ์ตูนเรื่อง The Melancholy of Haruhi Suzumiya

เวอร์ชั่นโทนสีมั่วไปหมด - -

และสกินนี้ ลองสังเกตดู (ไม่ต้องสังเกตก็เห็น) ก็จะได้เห็นความ 'ชุ่ย' ของเรา

เนื่องมาจากความขี้เกียจ 555+ เอาล่ะ พล่ามมามากและ ไปดูสกินดีกว่า

*เฮดย่อยไม่ซ้ำกันนะจ้ะ*

ถ้าอยากเห็นเต็มๆ ก็ไปดูที่ Hi5 ของเราได้เลย

หากสกินมีปัญหา สามารถติดต่อได้ในกระทู้นี้ หรือ PM มาหานะ

เพิ่มเติม

โค้ดลบ sponsor ค่ะ ใครที่โหลดไฟล์เก่าไป เอาโค้ดนี้ไปใส่ทับนะคะ
  1. <style>.sponsoredby{visibility: hidden;}</style>
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 8-5-2009 20:34 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• -น้องบู้บี้จัง-

• orasa2

• K!B!W::V!P

• JotaroMan

โห่ๆ

แจ๋มครับพี่เฟิร์น
ไม่เห็นชุ่ยเลย
ยิ่งแต่ชอบการ์ตูนเรื่องนี้อยู่ด้วย

ทำมาอีกนะจ๊ะ ^^
สวย  ออก นิ จ๊ะ

แต่ชอบตอน  สุดท้าย  อ่า

อิอิ
-ของดีแบบเนี่ยมีให้ดูแค่ครั้งเดียว
ทำต่อไปนะครับ
น่ารักมากๆเลยค่ะ
ขนาดขี้เกียจ

ยังสวยได้สุดยอดเลยนะค่ะ
สวยมากเรยค่ะ
น่ารักจัง สดใสจิงๆ
[

size=7]ขอบจัยน่ะ

น่าร๊ากดีอ่าค่ะ^^"
โหย...แบบ นี้ของโปรด รอมีเงินเดี๋ยวจะซื้อทันทีเลยล่ะ
อะโหว์ สีสันสดใสดีคะ น่ารักดี
น่ารักดีนะ เป็นกำลังใจให้นะ

จะได้ทำสกินน่ารักมาให้อีกอะ
พี่เฟรินต้องเน้นที่ผู้ชายสิครับ

ว่าจะซื้อแล้วเชียว
กลับไปยังรายบอร์ด