กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

#8 สกิน บลีช Bleach โทนฟ้าๆ

สวัสดีพ่อแม่พี่น้อง ชาวHi5Thai ทุกคน เชิญพบกับ

สกิน Bleach เทพมรณะ ของข้าพเจ้าได้ ณ บัด Now‼

ตัวอย่าง

นวัตกรรม ชิ้นที่ 1 คือ เฮดโปรไฟล์

นวัตกรรมชิ้นที่ 2 คือ แถบสถิติ

นวัตกรรมชิ้นที่ 3 คือ เฮดย่อย

นวัตกรรมชิ้นที่ 4 คือ ฟุตเตอร์

อันนี้ไม่ใช่นวัตกรรมนะครับ แต่เป็นของแถม จากผม

อุดหนุนกันเยอะๆนะครับ พ่อแม่พี่น้อง ชาว Hi5Thai

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 9-5-2009 11:01 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• K!B!W::V!P

• ▬Fernzaza▬

ว้าว มาแล้วๆ

ปลื้มๆ

ขอบคุณค่ะ^^
อุดหนุนกันเยอะๆนะครับ พ่อแม่พี่น้อง ชาว Hi5Thai
สวยมากมายขอบใจนะจ้า
ขอบคุณน่ะครับพี่น้องชาวไทย
เฮดสวยมากเลยคับ

ขอบคุณคัฟ
ขอบคุนคับผม
หาตั้งนาน...อิอิ เจอแล้ว  ขอบคุณมากๆน้า +
เท่จังสุดๆเลยนะ...
อ๊าคคคคค

สวยจางเรยง๊ะ

คนทามเก่งจัง

ขอหน่อยนะข๊ะ ^^
ขอบคุณน่ะครับพี่น้องชาวไทย
สุดยอดไปเลย
เก่งจางเยย..

เอาไป  5  ดาวเยค่ะ..
สวยจังเลย น่ารักจัง ขอบคุณค่ะ
สวยมากๆ

ชอบๆ
กลับไปยังรายบอร์ด