กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Black Label [ มาเมากันต่ออีกขวด อิอิ .. มอมเมาเยาวชนป่าวเนี่ย ]

มา ๆ ดื่มกันต่อ
อิอิ *

BLACK LABEL

เป็น Blended Whisky อายุ 12 ปี เป็นวิสกี้ Johnnie Walker
ที่เก่าแก่ที่สุด โดยวางจำหน่ายตั้งแต่ปี 1865
ในชื่อของ Walker’s Old Highland ก่อนจะมาใช้ชื่อ
Extra Special Old Highland ในปี 1906 - 1908
และสุดท้ายในปี 1909 ก็เปลี่ยนมาใช้ชื่อ Black Label จนถึงทุกวันนี้
ลักษณะเด่นของ Black คือกลิ่นหอม รมควันถ่านพีท
กลิ่นขิงวานิลลา และกลิ่นผลไม่อย่างลูกแพร และแอปเปิ้ล
และส่วนผสมจาก เกรนและมอลท์ วิสกี้กว่า 40 ชนิด
ผสมผสานออกมาเป็น JW Black Label ในปัจจุบัน

ตัวอย่างสกินค่ะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• Aree-Yong

• nanapokky

• orasa2

• ▬Fernzaza▬

• JotaroMan

โหลดสกินกัน
ระวังเมานะค้ะ

อิอิ *
เหอะๆ

เมาตั้งแต่ สองขวดแรกแล้วครับ
อืม..นะ แค่เห็นชื่อก็เมาแย้วอ่านะคุงพี่
ขอบคุณค่ะ ขอเอาไปใช้หน่อยนะ
ชอบมากเลยเพ่ ๆ i30 i30
1

จำนวน

• JotaroMan

งามเลย อิอิ
เฮือก พูดเล่นๆ ดันมาจริงๆ = ='
จ๊าบๆ

เมาดีนะ
เอาไปใช้แล้วจาเมาป่าวค่ะ อิ๊อิ๊ ขอบคุณค่า
โหย,,เท่งิ  ขอสักขวดค่ะ  อิอิ
อยากได้ไฮเนเก้นอ่า   

ใช้แล้วเมาป่ะ  คิคิ   

ขอบคุณค่ะ   
ดูดีไปอีกแบบน๊า
Thx  ชองมากครับ
อยากได้มั่กๆแต่เงินไม่พอจิ
กลับไปยังรายบอร์ด