กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินแนวใสๆวัยกุ๊กกิ๊ก สีดำ มีวิ้งๆด้วยค่ะ ^^

สกินนี้แนวรักใสๆ ใช้สีดำเป็นพื้นทำให้ดูโรแมนติกขึ้น มีแสงระยิบระยับวิ้งๆด้วยค่ะ
ติชมกันได้นะคะ ยังเป็นมือใหม่หัดทำค่ะ ^^

ส่วนของ head บนค่ะ

ส่วนของโปรไฟล์ค่ะ

ส่วนของ headย่อย + bg ค่ะ เอาคอมเม้นมาให้ดูเป็นตัวอย่าง

ส่วนสุดท้าย Foot

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 10-5-2009 13:24 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• kapikapi

• pimpimploy

• K!B!W::V!P

น่ารักดีคร๊า^^"
น่ารักดีค่ะ

แล้วอย่าลืมทำมาใหม่อีกนะ

เปนกำลังใจให้
น่ารักจิง ๆ

ขอบคุนมากน้าคับ
อ๊าย ย

น่ารัก จัง

มากมาย
ขอบตุณสำหรับ สกิน สวยๆคับ
ขอบคุณน่ะคะ
น่ารักมากๆเลย
สวยครับๆ

ขออนุญาตดูดไปใช้
น่ารักอ่ะ
สู้ต่อปาย เป็นกำลังใจให้ชิ้นต่อไป
น่ารักดีนะ   แต่สีสันน่าจะสดใสกว่านี้
น่ารักดีค่ะ เหมาะกับคนที่กำลังมีความรักดีจังเรย

ชอบมากค่ะ และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ
ชอบดี   กุ๊กกิ๊กได้ใจ

แบบว่ามันโดน!
สวยมากค่ะ
เอาไปใช้แระ
สวยมากๆจ้า ขอบคุณน๊า
ต้นฉบับโพสโดย chester12 เมื่อ 10-5-2009 20:10
น่ารักดีนะ   แต่สีสันน่าจะสดใสกว่านี้

ก็คิดอยู่เหมือนกันค่ะว่ามันดูทึมๆไปหน่อย ^^"
...ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ แล้วจะนำไปปรับปรุงในงานต่อไปค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด