กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

It Colorful [#ชิ้นที่ 2 น๊ะคร๊า ไม่สวยก้อขอโทดนา]

It Colorful [#ชิ้นที่ 2 น๊ะคร๊า ไม่สวยก้อขอโทดนา]

หากสกินนี้ มิ๊งามดั่งใจหวัง ก๊ะขอโทดด้วยน๊า^^"

ตัวอย่างคร๊า 1.แถบ Log In

2.Headใหญ่คร๊า

3.ข้อมูลส่วนตัว

4.เฮดย่อย

5.กล่องคอมเม้นท์

6.Footer

[ แก้ไขล่าสุด แมงปอ2007 เมื่อ 14-5-2009 21:21 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

สู้ๆนะน้อง

ทำต่อไป *-*
คัลเลอร์ ฟูลส์ จิง ๆ ด้วยค่ะ

เหอ ๆ

สวยมากค่ะ ๆ

สดใสมาก ๆ

^ ^ ;
สีสวยละคร๊า.........................
สีสันสดใสมากมายเรยค่ะ ชอบมากค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะและจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ
สวยดี สีสันแบบว่าแซ่บมากมาย
สดใส จัง เยย นะคะ

สวย มาก
ว้าว ๆ

สดใส มากมาย อะ
สีสันสดใสจังเรยค่ะ
ถ้าใครได้ใช้ละก้อ โดนสุดๆ เชื่อสิคะ
สวยมากๆเลยจ้า หลากสีสุดยอดเลยค่ะ
หลายสีเลย

สวยนะข๊ะ

ทำออกมาอีกนะ  จะรอชม  ผลชิ้นต่อไป
คัลเลอร์ฟูลได้อีกค่ะ
สวยดีค่ะ
สดใสไปอีกแบบ
  น่ารักค้ะ ^^
กลับไปยังรายบอร์ด