กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คลอดแล้ว ห้ามพลาด!!Skin Prison break หาได้ยาก ทำเองกับมือ

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนนะคับว่า
สกินนี้เป็นสกินแรกที่ผมเริ่มหัดทำ ถ้าหากท่านได้สนใจก็เชิญโหลดไปใช้งานได้เลยนะคับ
ถ้าหากไม่ถูกใจหรือผิดพลาดประการใด ขอให้ท่านจงแก้ไขปรับปรุงตามความคิดเห็นของท่าน
หากท่านทั้งหลายชื่นชอบ ผมก็ดีใจเป็นอย่างยิ่งคับ และจะรีบสร้างผลงานออกมาอีกไวๆเลยคับ

ครั้งนี้เป็นครั้งแรกจิงๆ ซึ่งผมก็ค่อนข้างภูมิใจกับผลงานชิ้นนี้
ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะคับ
ถ้าหากท่านใดที่อยากใด้สกินใหม่ไม่ซ้ำใคร
สั่งผมทำได้นะคับฟรีไม่เสียเงินแม้แต่สลึง
สนใจติดต่อที่ลิ้งไฮของผมได้เลยคับ
แต่ขอให้ท่านกรุณารอคิวด้วยนะคับ เพราะผมทำตัวคนเดียว
ตัวผมมิอาจเอื้อมที่จะบอกว่าตัวเองเก่งเทพปานใด
สกอฟิวกล่าวไว้ว่า "Belive in faith" จงเชื่อมั่นในศรัทธา
และศรัทธาในตัวผมทำให้ผมอยากแบ่งปันให้กับผู้อื่น

มาเริ่มกันเลยดีกว่า
เปิดซิงด้วย Prison break ซี่รีย์ที่ได้รับการขนานนามว่าเป็นเรื่องที่มีผู้ชมติดอันดับสูงสุดเลยก็ว่าได้
สกินนี้สำหรับแฟนคลับของคอซีรี่ย์ชื่อดัง ซึ่งสกินผมหามาแล้วไม่ถูกใจ จึงได้ลองทำเองดู
ผลที่ออกมาก็เป็นดังรูปนี้แหละคับ

ส่วน Profile name

ส่วน User Details

ส่วน Photo albums

ส่วน comment box

ส่วน message comment

ถ้าอยากดูเต็มๆกดคลิกเข้าไปดูที่ hi ของผมได้นะคับเพื่อความมั่นใจก่อนดาวน์โหลด
http://3rd-BackAzimuZ.hi5.com
หมดเพียงเท่านี้คับ หวังว่าทุกท่านคงจะชอบสำหรับผลงานเด็กฝึกใหม่อย่างกระผม

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 16-5-2009 08:51 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• azimoto

• K!B!W::V!P

• tanjen

ลงรูปได้แล้วนะคับ กว่าจะเจอเกือบแย่เลย

ท่านใจถูกใจ ก็ช่วยเม้นให้เป็นกำลังใจผมด้วยนะคับ

[ แก้ไขล่าสุด Mrthird เมื่อ 16-5-2009 05:38 ]
เท่ดีค่ะ

ขนาดทำครั้งแรก

ยังสวยมากเลยนะค่ะ
เจ๋ง ดี ก๊าฟ ๆ

^^
เท่ ดี ๆ

^^
สวยดีครับ ชอบๆ
ดูดีมากมายอ่าคร๊า  สวยๆ
โห...แนดำ
เท่ดี
- -*
ไม่ได้ทำกับคอมหรอ

เก่งจัง

555
เท่ ดี ครับ

ขอบคุณ ครับ ...
เท่มากๆเลยครับ i28 i28
สุดยอดเลยครับ หนังเรื่องโปรดของผมเหมือนกัน
สุดยอดเลยค้าบ

^ ^
สวยคะ          i33
แจ๋วๆๆ น่าลองดู
กลับไปยังรายบอร์ด