กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผลงาน Skin ชิ้นที่ 2 ครับ D.Gray Man ครับ

มาใหม่เพื่อแก้ตัวโดยเฉพาะ เพราะสกินที่ 1 X-Japan ไม่ค่อยสวยนัก เลยทำสกิน D.Gray Man มาเป็นอันที่ 2 คาดว่าสวยกว่าเดิมนะครับ

ยังไงก็ขอรบกวนทุกคนโพสต์ติชมกันด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

มาแล้วครับ Skin D.Gray Man

[ แก้ไขล่าสุด newclearnun เมื่อ 19-5-2009 18:15 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ยังไงก็ขอรบกวนขอความคิดเห็นด้วยนะครับ จะเอาสกินลงให้โหลดในไม่นานนี้แล้วครับ
สวย

เท่

เก๋ดีจ้ะ
ปล่อยสกินแล้วครับ...โหลดกันได้เลยครับ    
สวยมากเลยค่า

อิอิ
สวยมากมายยยยยยยยยยยยย
ชอบเฮดค่ะ น่ารักดี

อิอิ
็ำHead สวยจังอ่า^^
ชอบมากเรยคับ
ชอบมากเลยงับ
สวยอะอยากได้จังเลย
ปล่อยเร็วๆน้า
สวยมากๆลยค่ะ

เค้าชอบดูรื่องนี้อยู่แล้วด้วย
เฮดโดนมากเรย *0*
สวยๆ มากๆ รูปน่ารัก (เฉพาะอเลน หุหุ)

เปนกำลังจัยให้จร้า
สู้ๆ ทำออกมาอีกน๊า
x i30  อ่ะโห โดจินหรือนี้ ทำไมเคะอย่างนี้จ้า 555 แต่สวยมากเลย ช๊อบชอบ >_<
กลับไปยังรายบอร์ด