กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินhi5 ลาย Street Basketball ครับ

Jx2  Skin

นี่คือสกินแรกที่ผมสร้าง ทำหนุกดี:)

BASKETBALL

เป็นสกินที่เน้นกีฬาประเภทบาสเกตบอลล์นะครับ

มีภาพตัวอย่าง:
ภาพด้านบน

ตอนแสดงรายละเอียด

ภาพบริเวณ Header

ช่วยคอมเม้น+Zenny+พลังน้ำใจด้วยครับ และอย่าส่งสแปมอักษร ห้าม Copy สกินนี้ไปขายเป็นของตัวเองโดยเด็ดขาด

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 17-5-2009 21:53 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• alicenarak

เปงกำลังจาย

ห้ายจ๊ะ ส๊อ ๆ
สู้ๆคับ เอาใจช่วย
โอ๊ะ โอ่ว เท่ห์ ไม่เบา
สวยดีนะเนี่ย

อิอิ
ฮ่าฮ่า ขอบคุณ
อ่ะนะ

สวยดีจิงๆ
เท่ห์ดีค่ะ

ถ้าคราวหน้าทำอีก ขอเป็นสกินโคบี้ได้มั๊ยค่ะ

หรือ Howard หรือไม่ก็ Wade ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

เจ๋งมากมายค๊าฟ

เก่งๆ สู้ๆค๊าฟ
โอย พลังน้ำใจแบบไหนเนี่ย ช่างเหอะ
ไปทำสกินไดโนเสาร์ดีกว่า
เท่ดีนะจ้ะ
สวยจัง

ทำมาเยอะๆน่ะ
โห สวยจังคับ
ทำอีกๆๆเอาเท่กว่าเดิมนะ

ชอบ
สู้ๆคับ

จาเปงกำลังใจให้คับ^^
กลับไปยังรายบอร์ด