กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

#ชิ้นที่ 4 คะ สีชมพูอมส้ม หวานๆๆ ไม่สวยก็ขอดทดด้วยน่า...^__^

หัวเฮด กะเฮดคร่า

แนะนำตัว กะชื่อโปรไฟล์คะ โค้ตออนไลน์ กะแถบสถิติ

Bg กับ Bg คอมเม้นคร่า

กล่งคอมเม้น แล้ว นาฬิกาจับเวลาที่เราเข้ามาดูคร่า

ฟุตคร่า

หวังว่าคงชอบกันนะคร่า ส่วนสกินที่เป็นสีส้มก้จะพยายามนะ

แบบว่าเราหามาแต่งไม่มีเลย จะพยายามนะคร่า

ขอกำลังใจหน่อยนะคะ[img]http://1.photobucket.com/albums/s124/flower-of-sun/lgm61.gif[/img]

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 19-5-2009 18:17 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

สวยค่าๆ  

ขอบคุณน้า
ว้าว สีชมพูสวยเชียว

น่ารักดีครับ ขอบคุณครับ
น่ารักมากมาย
น่ารักมากเลยนะคะ

ขอบคุณค่ะที่เอามาแบ่งกันจ้า
น่ารักดีน่ะครับ
สวยดีค๊าชอบมากค๊ามีผลงานมาให้ชมอีกน๊าค๊า
น่ารักดีเน้อ
น่ารักมากๆเรยค่ะ สีสันสดใสดี หวานดีด้วยชอบมากค่่ะ

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

นุ๊กนิว

สวยค่ะ
น่ารัก
มาก ๆเลย
สีหวาน ๆ
ชอบค่ะ

นุ๊กนิว

สวยมาก
นะ
ชอบค่ะ