กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

UptoGU#7 [skin: seven day!]

ในที่สุดข้าน้อยกะโผล่เศียรมาแว้วววว ><  อิอิ
หลังจากหายหน้าหายตาไปหลายเดือน หุหุ

แบบว่ากำลังแฮปปี้คะๆๆ
พอดีสอบผ่านข้อเขียนแร้ว เหลือแต่สอบสัมภาษณ์
ถ้าผ่านสัมภาษณ์ พิมก็มีที่เรียนต่อแว้ววว  ดีจัยมากมายเรย  อิอิ

อันนี้มาแหวกแนว เนื่องจากมันไม่ใช่ up to GU! แต่เปน up to NONG GU!
หุหุ  แบบว่าสกินนี้ไปรับปากรุ่นน้องคนนึงว่าจะทำให้
ตั้งแต่ต้นปีแร้ว  5555+  เนื่องจากช่วงนั้นติดธุระจากต่างด้าว เอ๊ย... ต่างดาว
เรยทำให้ไม่ได้ แต่ในที่สุดก็ทำให้ได้เมื่อวานนี้เอง  หุหุ

พอทำแร้วกะอยากเอามาลงอีกตามเคย
สวยไม่สวยยังไงติชมได้คะ  เพราะเปนครั้งแรกที่ทำสกินโดยใช้รูป
จากเวบ ไม่ใช่สร้างรูปเอง  แหะๆๆ อาจจะจัดองค์ประกอบไม่ค่อยลงตัว

แต่ก้อนะ  กะนี่นะมัน  up to GU! นี่น่า  5555+
(ดูเต็มๆ ได้ที่ http://hi5-pimpim.hi5.com คะ)

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 30-5-2009 10:55 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สดใสมาก ชอบวงนี้จัง
สดใส จังเลย

น่ารักดีๆ
น่ารักดีอะครับ อิอิ
เจ๋งไปเลยครับ

ขอบคุณ
ยอดมากมาย ^^~
สวยดีค่ะ

^^
ขอบคุณครับ
งืมม ดูแล้วมันชื้นใจดีจัง  
น่ารักดีน่ะคัฟ